• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HongDi Technology DuDu.v5.6 S60v5 - Phần mềm ghi âm cuộc gọi [28/7/2011]

Dragon459

Manager
Tiếp lửa truyền thống thì mình lại xin trích giới thiệu của Johny chí phèo để nói về phần mềm này:D
chắc chắn chí phèo sẽ bảo không cần cảm ơn nhưng tớ cứ cảm ơn bạn hiền cho nó nịch xự:)):)):)):)):)):)):)):)):p:p:p:p:p:p

HongDi Technology DuDu.v5.45 S60v3 S60v5 S^3 Cr@cKeD - Ghi âm tốt nhất cho Sym :D

Dudu là một ứng dụng ghi âm cuộc gọi cho điện thoại cực tốt cho Symbian S60. Ứng dụng này rất dễ sử dụng, trong khi lại có đủ tất cả các tính năng mà bạn sẽ cần. Dudu sử dụng bộ nhớ định dạng AMR siêu nhẹ, do đó bạn có thể ghi lại hàng ngàn giờ các cuộc gọi trên thẻ nhớ. Bạn có thể duyệt, sắp xếp, xóa và chuyển giao tất cả các
cuộc gọi điện thoại dễ dàng. ;;)

(Ảnh chụp trên máy mình nè ;;) )​

Các tính năng:
Tự động ghi âm các cuộc điện thoại.
Không giới hạn Thời gian ghi âm (nếu bộ nhớ bạn òn đầy ;;) ).
Hỗ trợ ghi âm ở định dạng AMR.
Hỗ trợ ghi vào bộ nhớ trong hoặc trực tiếp vào bộ nhớ thẻ.
Hoạt động ở chế độ nền hoặc chế độ tương tác người sử dụng.
Luôn sẵn sàng để chấp nhận các phím nóng.
Dễ dàng quản lý / duyệt qua các chi tiết của tất cả đoạn phim ghi lại như là ID người gọi, thời gian, dấu thời gian.
Phân loại clip ghi lại bởi dấu thời gian, số điện thoại hoặc tên của người này.
Bảo vệ các cuộc hội thoại quan trọng.
Dễ dàng lấy các clip thoại được ghi chép bằng cách sử dụng bộ phần mềm Nokia PC.
Tự động khởi động khi điện thoại trên. Bạn có thể cho phép / vô hiệu hóa điều này thông qua các cài đặt ứng dụng.

Khả năng tương thích:

3250,5320,5500,5630,5700,5710,5730,6 110,6120,6121, 6122,6124, 6210,6220,6290,6650,6700 trượt, 6710,6720, 6730,6760,6 790,6788,6788 i;
C5, E5, E50, E51, E52, E55, E60, E61, E61i, E62, E63, E65, E66, E70, E71, E71x, E72, E75, E90;
N71, N73, N75, N76, N77, N78, N79, N80, N8 1, N82,
N83, N85, N86, N91, N92, N93, N93i, N95, N 96;
5800XM, N97, N97 mini, X6, 5230,5235,5530 XM, C6, N8

Có gì mới trong phiên bản 5.45 này :-?

Sửa chữa các lỗi phần mềm thường bj tự thoát sau khi cài đặt.
Sửa chữa các lỗi không thể vào "Setup" sau khi tháo thẻ nhớ.
Sửa chữa các lỗi các biểu tượng không hiển thị đúng trên thiết bị Symbian^3.

Ghi chú :
Bản nỳ đã Cr@cked --> Không cần đăng ký ..! :D
Chú ý: Không cần phải Uninstall phiên bản cũ của Dudu Rcorder, nếu không các đoạn ghi âm sẽ bị mất :ar! Chỉ cần cài đặt phiên bản mới của Dudu Recorder đè lên là ok :D.
Bản này đã được cờ rờ ngon lành nên ae cứ thế sử dụng thôi nha

hình ảnh về bản 5.6 này.

Điểm mới ở phiên bản này
Sửa chữa 1 số lỗi của phiên bản trước:D:D
Bố trí menu hợp lí hơn:p:p
Cập nhật tự động
Hỗ trợ các phím nóng của điện thoại Qwerty (E6X, E7X, E5-00, E6-00, vv)
Định dạng file thay đổi từ AMR sang WAV ghi bản ghi nhớ của bạn????????. (cái này thì mình chưa test được nên tạm thời đặt mấy dấu hỏi cuối câu.khi nào test thấy ok m sẽ edit lại bài):D:D

HongDi Technology DuDu.v5.6

kaise

khá nhiều người xem mà không ai comment câu nào nhỉ????dạo này chán thật.:(
thanks bác Gồng nha

hongminh004

soft này mình kết nhất so mấy loại soft ghi âm khác. Thanks phát, ko biết có bro nào việt hóa chưa, tại quen dùng hàng Việt.⠼

Dragon459

Manager
soft này mình kết nhất so mấy loại soft ghi âm khác. Thanks phát, ko biết có bro nào việt hóa chưa, tại quen dùng hàng Việt.⠼

có người đẹp tây lơ việt hóa rồi.chưa biết post hàng lên hay chưa nữa.để mình qua box đó xem sao:p

viettin76

Member
bản này có mấy trăm dòng anh Gồng Lang VI luôn nha, em cám ơn anh Gồng trước đó !

Dragon459

Manager
bản này có mấy trăm dòng anh Gồng Lang VI luôn nha, em cám ơn anh Gồng trước đó !
ối.có người đẹp việt hóa rồi mà.bác liên lạc với người đẹp xem sao. nếu không thì em mượn cái rsc của Johny về cầy cho nhanh.

taylorswift

tạm thời đang vi bản của ng bạn gởi cho.(có mã đk luôn nha chứ ko phải hàng cờ rờ gj đó nha.)các ae cứ chờ đấy

Dragon459

Manager
mình chả bận tâm hàng cờ rờ hay có key.vì dùng chả bao lâu lại update thôi.:))

viettin76

Member
bản kay thì dùng ổn định hơn đó anh Gồng, còn bản rát thì vào .exe để bẻ mấy số ký tự đó dể bị lổi lắm

JohnyNguyen

tạm thời đang vi bản của ng bạn gởi cho.(có mã đk luôn nha chứ ko phải hàng cờ rờ gj đó nha.)các ae cứ chờ đấy

bạn nào thế Taylor ;;);;);;) hí hí,dùng hàng có mã đăng kí bao giờ chả ngon hơn hàng cr@ck đờ ra gon :D:D:D
Định dạng file thay đổi từ AMR sang WAV ghi bản ghi nhớ của bạn????????. (cái này thì mình chưa test được nên tạm thời đặt mấy dấu hỏi cuối câu.khi nào test thấy ok m sẽ edit lại bài)
cái này có nghĩa là thay đổi định dạng file sau khi ghi âm :D chuyển sang wav chất lượng sẽ tăng lên chứ seo :p

taylorswift

ah.thì thì e phãi nói ng bạn chứ dám nói ai bây gjờ.e mà nói tên ra lại có thjên vị nữa thj sao.e đã vi xong rùi tới lúc tets thấy chữ ngĩa sao đâu đó.e đọc còn ko hjểu nữa.với lại còn mấy chỗ e tjm hoài chẳng thấy đâu nên ko full đc nản wá xóa mất tjêu luôn

JohnyNguyen

ah.thì thì e phãi nói ng bạn chứ dám nói ai bây gjờ.e mà nói tên ra lại có thjên vị nữa thj sao.e đã vi xong rùi tới lúc tets thấy chữ ngĩa sao đâu đó.e đọc còn ko hjểu nữa.với lại còn mấy chỗ e tjm hoài chẳng thấy đâu nên ko full đc nản wá xóa mất tjêu luôn

>"< ==" (_._") _ hic,thế thì sao e ko lếy bản cũ của a mà update cho nhanh T.T
cái app này ít stings mà @@
có a viettin cũng đang xử e này rồi *-* ko thì tý rảnh ko đi spam nữa thì xử em này vậy :ar!
Ý quên,VH xong khi đóng gói thì rename .r01 thành .r96 nữa :D
Posted via Nokia N-Series CFW 110i :))=))=))=))

tuanleviet

Cái này tes trên N5530XM chạy tốt, độ nhạy cao, điểm yếu duy nhất là chất lương file ghi âm các cuộc gọi cả đi và đến đều hơi kém, nghe cứ bị giật giật, có khi không rõ tiếng, nhất là chiều gọi đến, Nếu các bạn có cách khắc phục thì HD cho ae với nhé. Cảm ơn nhiều