• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT[ANNO: Create a New World ]

jim3858681

Một thế giới đầy màu sắc mới được chờ đợi để được khám phá của bạn. Khám phá hòn đảo mới và nguồn lực tự nhiên của chúng, kết bạn với các quốc gia nước ngoài và sử dụng kiến thức của bạn để xây dựng thành phố hưng thịnh của riêng bạn. Tạo một nền kinh tế hiệu quả hơn và cung cấp số dân của bạn với tất cả mọi thứ họ cần để được hạnh phúc. Sử dụng thuế thu nhập của mình để giúp đỡ nhà vua,thời tiết đó là nạn đói đe dọa vương quốc. Chứng minh rằng bạn có thể tạo ra một thế giới mới và tốt hơn!

http://www.ziddu.com/download/7934881/ANNO.zip.html
hay nhớ thank mình nha

Chỉnh sửa cuối:

hunghuong090

nghe hấp dẫn quá.đúng gu của mình rồi .thanks bạn nhưng ko biết máy chưa hack có cài được ko?

yeusach1906

Bạn topic cho mih hỏi: Cái này có đánh chiếm những quốc gia khác ko vậy? Hay chỉ là game xây dựng thôi. Thanks!