• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Hot) CFW 523x for C6 v20.0.041 với bộ theme cực đẹp

ngocha2006

Muốn dùng được bây giờ phải biết về QT và API (cong mún bít nó là gì mời tra Google=))
Còn mún dùng thì phải chờ cho đến khi ra bản chính thức
Đó mới chỉ là bản thử ngiem thôi.

phuonglinks

bác cho e xin cái theme black icon gốc trong bộ cfw của bác dc ko,nhìn đẹp quá đi mất :D,thank bác trước nhé :D

thuyna

bác cho e xin cái mod Bổ xung 1 số mã video WMV,RMVB,RM,FLV và AVI(avi chạy với chương trình diêng chuyên chạy AVI) để em cook với thank bác

ngocha2006

Muốn dùng được bây giờ phải biết về QT và API (cong mún bít nó là gì mời tra Google=))
Còn mún dùng thì phải chờ cho đến khi ra bản chính thức
Đó mới chỉ là bản thử ngiem thôi.
Mún xem nó copy vào 1 foder nào đó
Từ điện thoại chạy file .SWF là nó mở ra thôi.

thanh7401

sao bác ngocha không làm bản menu matrix vây, tiện thể bác chỉ em cách để thêm matrix menu vào luôn cho tiện, mà bảng cook của bác PIN tốt thật đấy, sao bác không phát triển thêm

thanh7401

uhm, bản của bạn mình thấy tốt, nhưng thiếu cái matrix menu nên trông ko dc đẹp lắm, khó trong việc quản lí sắp xếp các icon nữa. Sao lại ít người dùng, bác bỏ rơi thì ít người dùng chứ sao, bác làm hoàn thiện hơn thì mọi người dùng liền ak

shirooo

matrix menu các bạn tự cho vào được mà, quản lý thì đẹp đấy nhưng lúc thay theme ko full thì lại kêu =)) bác ngocha đừng nản chí ae dùng 5230 chắc cũng khá nhiều, ths bác lắm