• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot ! CFW Ver 23.0.015 cho C5 03 By Kui8x

kui8x

cho cả minicmd vào bác nhé :( e xung phong test đầu :( :">

còn cái chương trình chơi nhạc của bác í :-? e ko bik là do e ấy lại :"> mà e nhìn nó xấu :-"
Với khi cook xong cắm dây phone vào nghe hơi nhỏ thì phải? ==" nếu ko phải thì có lẽ do máy e có vấn đề! :)

đó là trình nge nhạc mới nhất rùi,hiển thị lời bài hát và fix lại cả bộ chỉnh âm nữa,còn tai nge ngày nào mình cũng nge rất ok mà,bạn xem lại cái tai nge nhá. Dạo này lap hỏng chưa có time đi sửa toàn onl = đt lên chưa hoàn thiện bản mới đc

topzjn

Bạn Kui8X ơi, làm lại bản này với font chữ khác đc không. mình nhìn mà hoa mắt quá :)))
Thank :))

atulahahaha

Cho tôi hỏi nếu Format = 4 phím thì có bị mất hết những gi trong CFW k? Và khi flash xong tôi có thể xóa 1 số ứng dụng k cần thiết trực tiếp trên điện thoại đc không?>

kui8x

Cho tôi hỏi nếu Format = 4 phím thì có bị mất hết những gi trong CFW k? Và khi flash xong tôi có thể xóa 1 số ứng dụng k cần thiết trực tiếp trên điện thoại đc không?>

4mat thoải mái nhé, còn những ứng dụng gì bạn không thích thì phải bung fw ra mới xóa đc!

atulahahaha

Thanks ! Bạn cho tôi hỏi. Tôi định tập làm CFW nhưng không biết nó có quá khó không. Xin bạn cho tôi biết để làm 1 CFW thì kinh nghiệm hiểu biết phải như thế nào. Làm sao để biết những cái mình chỉnh sữa nó có tác dụng sau khi flash xong không. VD : tôi lấy file chuyển cache từ C sang E cho C5-03 của tôi và khởi động lại máy thấy nó cũng vẫn như vậy. Và muốn làm 1 CFW giả lập hoàn toàn giống những máy khác thì như thế nào. Thanks!

Tôi thấy sau khi tôi xóa ứng dụng trong bản FW gốc (Ovi map,shareOnline....) xong và đóng gói lại. Rồi mở lên xem lại thì vẫn còn là sao tôi không hiểu?

kui8x

Thanks ! Bạn cho tôi hỏi. Tôi định tập làm CFW nhưng không biết nó có quá khó không. Xin bạn cho tôi biết để làm 1 CFW thì kinh nghiệm hiểu biết phải như thế nào. Làm sao để biết những cái mình chỉnh sữa nó có tác dụng sau khi flash xong không. VD : tôi lấy file chuyển cache từ C sang E cho C5-03 của tôi và khởi động lại máy thấy nó cũng vẫn như vậy. Và muốn làm 1 CFW giả lập hoàn toàn giống những máy khác thì như thế nào. Thanks!

Tôi thấy sau khi tôi xóa ứng dụng trong bản FW gốc (Ovi map,shareOnline....) xong và đóng gói lại. Rồi mở lên xem lại thì vẫn còn là sao tôi không hiểu?

Cái này thì bạn tự tìm hiểu bên topic hướng dẫn cfw nhé bây giờ nói hết những gì bạn hỏi thì vô cùng lắm,kinh nghiệm để cfw thì vô cùng lắm ,học hỏi không bao giờ muộn cả lên bạn cứ từ từ mà tìm hiểu nhé tất cả hướng dẫn forum mình có cả đó, chúc bạn thành công !
Đã Có Ver 2 Tăng Ổ C lên 105 MB nhé, Mình Tạo Topic mới cho các bạn dễ tìm

atulahahaha

Ban ơi xin xem lại CFW của bạn tôi Flash vào và sử dụng 1 hồi thì bị khởi động lại máy. Nhiều lần rồi đó bạn. Đang chơi game cũng bị và duyệt web cũng bị. Nói chung sài được 1 chút thì bị khởi động lại máy

Hix.....không vào duyệt web được nữa......vào nó đen thui à.......bạn kiểm lại giúp mình

Giúp tôi với không lẻ bây h flash lại CFW nữa sao .

kui8x

Ban ơi xin xem lại CFW của bạn tôi Flash vào và sử dụng 1 hồi thì bị khởi động lại máy. Nhiều lần rồi đó bạn. Đang chơi game cũng bị và duyệt web cũng bị. Nói chung sài được 1 chút thì bị khởi động lại máy

Hix.....không vào duyệt web được nữa......vào nó đen thui à.......bạn kiểm lại giúp mình

bạn flash với bản mới mình úp nhé, mà trước khi flash nhớ định dạng thẻ nhớ, flash xong lên handset rùi sử dụng mình xài đâu có thấy mấy lỗi như bạn nói đâu

atulahahaha

Bạn ơi tôi flash CFW của bạn vào sử dụng 1 chút bị khởi động. Tôi duyệt web cũng bị khởi động lại nữa. Xin giúp tôi bây h không vào được duyệt web mặc định nữa

kui8x

Bạn ơi tôi flash CFW của bạn vào sử dụng 1 chút bị khởi động. Tôi duyệt web cũng bị khởi động lại nữa. Xin giúp tôi bây h không vào được duyệt web mặc định nữa

bạn thử flash với bản này nhé http://www.pdaviet.net/showthread.php?236240-cfw-c5-03-ver-230015-rm-697-tang-c-navigartion-bar-belle mà sao bạn không dùng opera mini hay ucweb ấy dễ dùng mà tiết kiệm kb dùng gì trình web mặc định nữa !

NewEra9x

Cụ thể là mình thích cái hình và âm thanh khi khởi động (về phần khởi động thì mình biết nó nằm ở chỗ nào và tìm ra rồi) còn phần tắt máy sao mình tìm hoài trên file core của bạn mà k thấy vậy. bạn cho cái đường dẫn đc k? mình muốn lấy hình và âm thanh khởi động tắt máy đó để làm riêng cho mình cái CFW sài. Thanks ! Cái hình Nokia đó đẹp thật