• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot]Fly With Super Zoozoo 640x360 S60v5 Symbian^3

JohnyNguyen

Game nỳ mình đã tìm thấy từ lâu,vốn ko định post game nữa :( nhưng rồi lại thấy ... tiếc tiếc vì Zoozoo đang hot mà chưa có ae nào post lên ;;)
Ngoài game này ra còn rất nhiều thứ khác ăn theo như theme.hình nền,nhạc về Zoozoo .... >:) Nói chung là Zoozoo hờ hờ hót hót :)) =))
Để hiểu rõ thêm về Zoozoo mời ae cũng xem qua một đoạn clip ngắn giới thiệu về anh "super" này :D

[video=youtube;kXe9UcZ3m0U]http://www.youtube.com/watch?v=kXe9UcZ3m0U&feature=player_detailpage#t=1s[/video]

Một vài hình ảnh test game :D

And here,Super Zoozoo,I wanna fly with U !!!

Super Zoozoo

P/s bài viết quá xúc tíc & đầy đủ :)) =)) Duy nhất chỉ có tại PDA :ar!:))>:)=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

gakho209

Làm gì thế:p, game này đã có. Nhưng dù sao cũng rất rõ ràng và có video đầy đủ, bài người ta đã post là dạng tổng hợp cũng khó tìm thấy, để đây vẫn hay hơn. ;;)

JohnyNguyen

Làm gì thế:p. Dù sao cũng rất rõ ràng và có video đầy đủ, bài người ta đã post là dạng tổng hợp cũng khó tìm thấy, để đây vẫn hay hơn mà. ;;)

Hic muốn gửi câu
Hic,sr ae,game đã có ng post,mình sẽ nhờ mod lock topic lại :(
mà 4rum cứ up lên đầu topic :( để e nhờ mấy a mod lock topic lại :( hic,tiếc bài giới thiệu game thế :((

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

game này ngộ post rồi mà :O

Tui biết rồi :D Sr ngộ,sr ae nhé :( Sai sót kĩ thuật tý ấy mà :D Tui nhờ mod lock topic rồi nhưng chưa thấy anh nào lock giùm đấy thôi :D
Mong ae bỏ qua cho và ko Spam thêm vào topic nữa nhé :D Thanks so much !!!

Chỉnh sửa cuối: