• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!!! Game Happy Farm 1.20 (Nông Trại) s60v3 đã có bản Việt hóa

vinagem1993

Bản Happy Farm 1.20 của s60v5 chúng ta chơi rất bất tiện, màn hình to nên không hiện thị được đầy đủ. Do đó bản Happy Farm 1.20 cho s60v3 này đã được mình mod lại ngôn ngữ dựa vào bản cho s60v5 của angelboy12

Note: Hỗ trợ full màn hình s60v3

Vì chưa kịp text nên mượn tạm hình của s60v5 vậy :p

Anh em download về thưởng thức đừng quên nhấn Thank ủng hộ em nhen! :skip:

:dance: Download Tại Đây:dance:

sR em post lộn box, nhờ Mod chuyển hộ em!

Chỉnh sửa cuối:

nguoiyeu193

bạn ơi,cho mình hỏi game này vào thế nào vậy nó cứ bảo sever thất bại rùi thoát ra ngoài

longhuyenhp

Bạn ơi h bản 1.3 rùi bạn vh đi đc k?còn bản của bạn cài vào n95 của tớ bị lồi update error.tớ đã xóa bản cn nhưng vần bị.bạn ktra lại nhé

Chỉnh sửa cuối:

vinagem1993

Bạn ơi h bản 1.3 rùi bạn vh đi đc k?còn bản của bạn cài vào n95 của tớ bị lồi update error.tớ đã xóa bản cn nhưng vần bị.bạn ktra lại nhé

sr! Post bag dt!
Ban xoa thu muc netdragon trong thu muc data cua o dia ma ban cai dat game di, sau do cai dat phjen ban nay vao!

Minh vao trang chu china cua no ma co thay phjen ban 1.3 dau?

longhuyenhp

Có rồi mà bạn,để mình up lên vietup cho bạn down về và vh nhé.bản 1.3 có nh thay đổi hơn 1.2 đó,có cả phần làm nv nữa đấy.link bản 1.3 cho bạn nè: http://vietup.com/file-22607-91Farm_v1.30.zip.html
Mong sớm có bản vh của bạn

Chỉnh sửa cuối:

longhuyenhp

Hihi,nhất định sẽ đợi bản vh của bạn.cố gắng vh phần nv bạn nhé.mà bạn cho mình id game của bạn đi để mình add

Xgamex

Ai biết cho mình xin cái địa chỉ website của game Nông trại vui vẻ này nhé!