• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Game Sis Dalton The Awesome ! Chào mừng ngày lên VIP

b0m_lx

Game này có lâu rùi nhưng vì mình chơi vài bản bị out nên k posst đc
game chơi rất hay
bản phải chiến đấu với bọn zombie để bào toàn mạng sống của mình
trên đường chạy bạn sẽ có những skin như súng , ván trượt và tăng sức mạnh
các skin bạn có thể up lên nhở số zombie bạn giết đc :))

game rất hay nên k nên bỏ qua nhé :))

link dow :D http://www.mediafire.com/?zdj44f5gr4cobhd

takai

lên VIp rồi thì kiếm pm j hay cho ae đi bác? e đang đợi :))

nhaylau321

VIp rồi chúc mừng nhé hôm ngay là ngày gì đâu ( Đúng là Trong cái hên có cái xuôi )

avencast

congrats , ông chí phèo-ruột-gan-nguyên bộ đồ lòng , cũng lên VIP luôn rồi

b0m_lx

Game đồ hoạ khá ngộ nghĩnh, b0m_lx chăm chỉ tìm kiếm thật :D

thứ nhất vì mình
thứ 2 vì anh em thôi mà :))
dạo này thấy bạn hay lượn qua box game nhỉ ?
ngày trước chẳng bao giờ gặp :D

jack_hunter97

chắc duy thanh đi jb con iphone ấy mà thấy ios cool quá nên ít qua box game có j đâu mà lạ mà hình như game này của ng việt phải hem coi about toàn ng việt

b0m_lx

chắc duy thanh đi jb con iphone ấy mà thấy ios cool quá nên ít qua box game có j đâu mà lạ mà hình như game này của ng việt phải hem coi about toàn ng việt

chẳng biết
chỉ thấy vào game là có hình của Việt Nam quê hương tôi thôi :))

jack_hunter97

chẳng biết
chỉ thấy vào game là có hình của Việt Nam quê hương tôi thôi :))
=))=))=))=))=))=)) chắc này là game của người việt quá đi thui chắc mấy người đó là dân lập trình j đó sao game này ko dc update thêm nhỉ bị ghiền game này òi đang chơi gần hết pin :(:)(:)(( game hay quá đi

b0m_lx

=))=))=))=))=))=)) chắc này là game của người việt quá đi thui chắc mấy người đó là dân lập trình j đó sao game này ko dc update thêm nhỉ bị ghiền game này òi đang chơi gần hết pin :(:)(:)(( game hay quá đi

vậy hả ?
mình cũng khoái game này :D
up lever cho skin đc bao nhiều rùi ?

jack_hunter97

èo mình gà lém ( gà thiệt đó) thằng trượt băng level4 thằng bự C ( chân nhá) là level 3 thằng cầm súng level 2 thấy cầm súng với bự là tốt nhất đó