• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Game Spore Origins HD for s60v5 không thể bỏ qua :D

b0m_lx

Chắc hẳn các bạn đã chơi phiên bản 1 của trò chơi này rồi
Hôm nay mình sẽ cho các bạn chơi Spore với 1 phong cách hoàn toàn mới , phong cách chơi game HD :))
nói qua qua về gameplay nhé : chắc bạn nào cũng biết game "Cá lớn nuốt cá bé" rồi chứ ;;) game này y hệt vậy nhưng đồ hoạ của game đẹp hơn rất nhiều,qua mỗi màn con vật của bạn (mới đầu chỉ là 1 chuỗi ADN xíu xíu thôi :)) ) càng chơi dần,ăn những con khác nhỏ hơn,cũng có 1 số con to hơn ăn được nhưng phải tuỳ thời điểm mà ... thịt nó :)) game có chỉ dẫn rất chi tiết,và đừng quên còn những con to hơn luôn coi mình là ... miếng thịt của nó mà chạy cho nhanh nhé :D
Nâng cấp cũng phải tính toán thì con vật của bạn sẽ ... cool,và smart hơn nhiều ;;) sự tự do,tuỳ chỉnh của game mang lại cho người chơi cảm giác nhẹ nhàn thoải mái chứ ko gò bó như các game khác :))
... còn rất nhiều lí thú,ae ko nên bỏ qua 1 game thể loại ... "Cá lớn nuốt cá bé thế này" \-/ game High Definition,âm thanh chất lượng khỏi bàn,cảm ứng cực nhạy ;;)
Một vài điều mình cảm nhận về gameplay :D Chúc ae chơi vui vẻ ;;) => cám ơn johny đã thay thế google trans

nói chung đay là 1 thể loại game rất hay và không thể bỏ qua , mình đã test trên 5530 của mình chơi ngon và rất mượt
là game sis nên đồi họa miễn che luôn nhé :))

có rất nhiều sinh vật kì dị và bạn nên cẩn thận không die đó nha :))

link dow :D http://www.mediafire.com/?3x6arj0ez8nzjjk

Last edited by a moderator:

JohnyNguyen

Hic,nói thật bài này cậu giới thiệu chán quá :( hic,củng chỉ vì ko chịu bỏ tý time edit lại câu chữ :( chứ bê nguyên google translate vào nghe nản lắm,ko rõ được gameplay,game này trong máy tui có rồi (nhưng từ lâu ko post game mà :| )
nói qua qua về gameplay nhé : chắc bạn nào cũng biết game "Cá lớn nuốt cá bé" rồi chứ ;;) game này y hệt vậy nhưng đồ hoạ của game đẹp hơn rất nhiều,qua mỗi màn con vật của bạn (mới đầu chỉ là 1 chuỗi ADN xíu xíu thôi :)) ) càng chơi dần,ăn những con khác nhỏ hơn,cũng có 1 số con to hơn ăn được nhưng phải tuỳ thời điểm mà ... thịt nó :)) game có chỉ dẫn rất chi tiết,và đừng quên còn những con to hơn luôn coi mình là ... miếng thịt của nó mà chạy cho nhanh nhé :D
Nâng cấp cũng phải tính toán thì con vật của bạn sẽ ... cool,và smart hơn nhiều ;;) sự tự do,tuỳ chỉnh của game mang lại cho người chơi cảm giác nhẹ nhàn thoải mái chứ ko gò bó như các game khác :))
... còn rất nhiều lí thú,ae ko nên bỏ qua 1 game thể loại ... "Cá lớn nuốt cá bé thế này" \-/ game High Desolution,âm thanh chất lượng khỏi bàn,cảm ứng cực nhạy ;;)
Một vài điều mình cảm nhận về gameplay :D Chúc ae chơi vui vẻ ;;) Và đừng quên vote cho LX \-/ :))
P/s Chắc mình được học lớp chuyên văn ra quá :)) =))

NTiolanDatluu

nhìn qua chưa hiểu chơi ntn? >:)

vừa mới trượt lên đọc, đã hiểu rồi :p

"Game nuốt ký sinh trùng AIDS.." :))

b0m_lx

anh bomlx chơi thử pes 2011 hd chưa ,down tầm 50 mê mà ko chơi đc

uh tầm đó nặng lắm không chơi đc đâu
máy mình ram ít mà :))
hôm trước cài thử cái bulbe 34mb nhưng cũng không chơi đc
giật lòi mắt :))