• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot Hot Fifa 2011 Viet Nam (AFC Cup) - N-Gage (tét ok on n70)

trung6195

Chắc không anh em k còn lạ với game đá bóng pro trên N-gage cũng như các máy v2
cảm ơn anh kiendt (N-gageviet) về phiên bản VH này
game đc tét ok trên n70 và N-gage
;;)

anh em down thanks nhiệt nhé ;;);;)

Links
http://www.mediafire.com/?r31cj2pix4w74d4

links app coppy vào E/system nhé
http://www.mediafire.com/?5w8gztq7wwwb4mg

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Cố gắng để Việt NAm vô địch, thay vì Malaysia :D
Nhìn hình ảnh đep ghê ta :)

samuraj_78

Pác nào xem lại giúp mình cái link bị lỗi gì mà mình down mãi không được ! Mình down về bằng opera 5.1
Thank !

samuraj_78

File sis của pác trung6195 up lên mediafire bị
lỗi corupter mình down về không install được ! Dùng sisboom cũng không bung hết ra được , chỉ mỗi 6R53 trong đó chỉ mỗi tập tin wav.Mong pác up lại toàn bộ tập tin 6R53 đã được install ! Games hay thế này mà không chơi được thì fí ! Mình xài máy N70! Mong sớm nhận được hồi âm của pác ! Thanks !

samuraj_78

Vấn đề ở đây là down về install không được pác trung6195 ah cái file sis pác up lên mediafire down về install không được! Bị lỗi file Corupted!
Mong pác nén zip các file 6R53 mà pác xài ok đó up lên để mình down lại! Thanks

bogia05

Bác upload Folder 6R53 lên dùm nha.Nén thành zip nha.Install file sis thì coupted

Vuadaygai09

Mình bật bluetooth thì bị văng ra ngoài.M reset lại máy để bộ nhớ ram tăng lên.Vào lại fifa mà vẫn như vậy.Help me ae

mrquy

, sặc bạn đóng gói kiểu gì mà tất cả các file ko nằm trong system mà nằm ngay ngoài mục đó làm sao chơi đc đã vậy khi cho vào system thi cung ko chơi đc pot lại đi. bản này 2006 mà