• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT HOT HOT: Đã có link down CD full UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

at007

Trích vài lời dẫn của anh Dzungscor:

" Hôm nay mình đã hoàn thành CD tổng hợp cho UIQ 3. Đã upload file ISO của CD này lên mạng để ai cần có thể down về burn ra CD.

Ý kiến của Tuấn AT007 là muốn tổng hợp tất cả những thứ cần thiết thành CD để tiện hơn trong việc tìm kiếm và lưu trữ, mình chỉ là người thực hiện, và cũng trong thời gian hơi ngắn, cũng là làm lần đầu tiên, nên nếu có gì sai sót, hoặc xấu, hoặc “kí rì” đó đại loại như vậy, mong mọi người đừng cười, và mình chân thành mong nhận được sự góp ý của các bạn, hy vọng sau này còn có thể tổng hợp được những thứ cần thiết khác nữa, bởi kiến thức cho UIQ3 mỗi ngày mỗi mới, chắc chắn sẽ còn rất nhiều điều chưa khám phá hết

Vì file lớn quá, gần 500Mb nên mình nén lại bằng winrar và chia thành 4 file, mỗi file gần 100Mb để upload lên.
Nói thật là mình cũng chưa bao giờ upload những thứ có dung lượng lớn như thế này lên mạng nên không hình dung được hóa ra nó lâu khiếp, hì.

Khi down tất cả 4 part của file ISO này về, các bạn chạy file Rain.part1.rar để nối các file kia lại với nhau, rồi dùng Nero burn file này ra.

Trong CD này mình làm 1 file autorun, trong đó có một list các mod, hack..v.v. (mình nghĩ cái này quan trọng nên làm chi tiết). Khi bạn bấm vào link nào, sẽ đưa thẳng tới folder chứa nội dung đó, bao gồm bài hướng dẫn và công cụ (mod, file cần thiết) tương ứng. Tất cả nội dung này nằm trong folder HAC trên CD.

Dưới cùng có chữ Khác (click here), bấm vào link này sẽ dẫn tới một số phần như Bài viết đánh giá về P990i, nhạc chuông, hình ảnh, công cụ hỗ trợ cho UIQ3.v.v.. để chung trong folder Source.

Mình mới chỉ làm được đến thế, ai có ý kiến gì xin cứ thẳng thắn góp ý.
Chúc tất cả thành công, mong cộng đồng dùng UIQ3 ngày một phát triển và mọi người xích lại gần nhau hơn.
Thân mến: dzungscor (rain)"

***chi tiết xem tại đây
:http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=29557;;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.