• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT HOT] IOS cho Incredible S!!! :O:O:O

CHIÊM NGƯỠNG NÀO

Hi đùa thui, đó chính là rom MIUI đó máy bác

OK, tình hình là đang tính đổi qua iphone 4 mà ngán tiền quá, bởi vì mấy đứa bạn xài mượn xài thử thấy mượt kinh khủng thế là e bắt đầu thay lòng. Ngày đêm trong ngóng đột nhiên nhớ tới anh MIUI hồi trước xài HD2, tải về cài thử thế là kết luôn. Tốc độ cực kì nha mấy bác, không hơn kém iphone bao nhiêu đâu, ram free là 360MB nha, hết hồn

Nào cùng TÉT

LINK DOWNLOAD http://goo.gl/nJf6X

link nguồn http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1183739

THẤY HAY THÌ THANKS NHÉ ;;)

thomastn

rom này bị lỗi Force Close... mình up rồi cứ khoảng 1o giây nó báo 1 lần..hoắc là xài ứng dụng nào nó củng báo FC.... chỉ được cái mã thui bạn....

rom này bị lỗi Force Close... mình up rồi cứ khoảng 1o giây nó báo 1 lần..hoắc là xài ứng dụng nào nó củng báo FC.... chỉ được cái mã thui bạn....
mình chạy chưa bao giờ bị vậy, bạn xóa sạch sẽ nhưng cái thư mục android tạo trên thẻ nhớ rùi full wipe thử coi, mình chạy rất nhanh đó

dammedidong

Bạn Phương à, rom MIUI này có ổn định và ngon hơn rom sem 3.5 V1.3 không bạn? Vì thấy bạn lúc khen MIUI lúc cài rom sen 3.5 & Cyanogen 7.1. Theo bạn đã có kinh nghiệm về vấn đề này thì nên chọn Rom nào vậy? Mong bạn cho ý kiến. Cám ơn!

Bạn Phương à, rom MIUI này có ổn định và ngon hơn rom sem 3.5 V1.3 không bạn? Vì thấy bạn lúc khen MIUI lúc cài rom sen 3.5 & Cyanogen 7.1. Theo bạn đã có kinh nghiệm về vấn đề này thì nên chọn Rom nào vậy? Mong bạn cho ý kiến. Cám ơn!
nếu bạn thích nhẹ mượt như iphone thì chọn rom này, bạn có thể tùy chỉnh từ icon, giao diện tin nhắn, màn hình boot, giao diện gọi điện.... nếu bạn thích sense thì xài sense, bạn cứ xài thử cả hai, có tốn tiền đâu mà sợ, thích cái nào để cái đó xài ^_^