• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT HOT- Mod sound full UIQ3

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Đúng là không phụ lòng mong đợi của các tín đồ UIQ3, bác SWmail đã hoàn thành xong công trình Mod Sound full mà theo như http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?p=2084508 đã test thử thì cực Okie. Nói chung các bước khá đơn giản và có giống Mod soand 1.2 lần trước nhưng giờ đây ổn hơn nhiều với âm thanh ngoài được cải thiện. Đây cũng là lần đầu tiên mình viết 1 bài hoàn chỉnh trên Forum, mong mọi người ủng hộ nhé ^^ ...thanks
Bước1 : Dowload PM đính kèm

Bước2 : Copy file 'Z:\sys\bin\mmmgmtserver.exe' vào 'C:\sys\bin\'.

Bước3 : Copy file 'Z:\sys\bin\M3SAudioPolicyMgr.dll' từ điện thoại qua thẻ nhớ rồi chuyển vào máy tính.

Bước4: Chạy se_sound_patcher_full, chọn file vừa cop ra máy tính 'M3SAudioPolicyMgr.dll' và ấn "Install".

Bước5: Copy File vua Patched 'M3SAudioPolicyMgr.dll' vào lại 'c:\sys\bin\' đồng thời extract file zip 'AATFiles.zip' thu được sau Patched vào 'C:\private\10200B19\'. ( Cẩn thận kẻo nóng vội là Up lại firmware giống mình lần đầu đó)

Bước6: Restart máy và trải nghiệm xem có hay hơn ko nhé

ngmtri

Có tạo chủ đề thì kiểm tra trước đi, pà con thảo luận ầm ầm mấy ngày cái mod này rồi. =))

Caohieu88

Xin lỗi mọi người, mình hứng thú quá mà ko đọc kĩ chứ thực sự mình cũng ko muốn đụng hàng thế này ... Đề nghị Mod xóa hộ bài này nhé...

Status
Không mở trả lời sau này.