• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT HOT] Need for street pro street for s60v5 đây!!!!!!!!!!!!!!!

hoanggia3468

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

Game này đồ họa đẹp chạy mượt mà(đả test trên 5530) nhưng dung lượng tới 117.13MB:O đó nha.
Đùa àh,làm gì game nào của s60v5 mà lên tới hàng trăm Mb lận,cài vào thì bao lâu mới đc?chơi thì sao?pó tay...kô cần test cũng biết là nhiệm vụ bất khả thi cho mấy bé s60v5 NOKIA ta rồi....

Collider

mất bao nhiêu công down về được cái Video.mp4
tưởng có cái game gì down về test hộ chủ thớt rồi up lên mediafire
lúc đầu mới định down về đã thấy nghi nghi, may là mình rảnh tay nên ngủ trưa dậy mở ra thấy mỗi cái video =))

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

Đùa àh,làm gì game nào của s60v5 mà lên tới hàng trăm Mb lận,cài vào thì bao lâu mới đc?chơi thì sao?pó tay...kô cần test cũng biết là nhiệm vụ bất khả thi cho mấy bé s60v5 NOKIA ta rồi....

khó tin thật đó, nhưng xem video sao mà giống quá!!!

Hầu hết các smartphone Symbian 1 (s60v5) ko có card đồ họa thì làm sao chơi được trò 3D như trên kia??

hoanggia3468

em xin lỗi các anh em trong forum nha hum nay down thử về thì đúng như anh collider nói là chỉ có mỗi cái video mp4 thui mong mod xóa giùm đi nhé

jack_hunter97

toàn là đổ giả kô, cái game này kô hề có trên 5530 nếu có thì chơi siêu lắc ngay cả game ferari gì đó tới 65mb tải về mà kô chơi dc

mrquyen1993

thực ra bon trên mạng nó test clip để giới thiệu game chứ nó ko phải là game đâu người VN ko biết tiếng Nga nên nhầm tưởng đó là game thực ra đã bị fake bởi tác giả ngiêng như thật tạo cảm giác như 110i cảm ứng hài

elephance

game này nhìn đẹp hơn trên PC nữa :p nhìn là biết ko chơi được trên s60v5

vuson

có bộ 4 game polarpit 3D là máy mình chơi đc thôi :|
mấy cái khủng khác ko mơ đc,đọc bài chủ thớt,thấy test trên 5530 mình biết ngay là ko đc

jack_hunter97

sao bạn ko dùng IDM ;;)down cho nhanh nó là phần mềm down nhanh nhất mà mình từng dùng 100mb thì dùng IDM mất có 15p hà \-/còn mặc định là 6h ( oh my god):(