• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT--How To Train Your Dragon s60v5

bjtaz

Tình hình là m mới xem phim xong, hay quá lên kiếm game chơi lun.;;)
Game cảm ứng mượt, cốt truyện khá sát với phim ,có nhìu tình tiết hay,đòi hỏi..suy luận tí..giống như game harry potter cho PC vậy.
vài screenshot của em nó

link down : http://www.mediafire.com/?63uqw3dajs461g8

Chỉnh sửa cuối:

bjtaz

bản này chỉ bằng bản dvdrip thôi. Screenshot là của nó lun đấy bác
PS: down thì loạn mà thank đc 5 bác nhiệt tình.. rõ thảm

tranhoang278

game này có người up lên lâu rồi mà! mình chơi phá đảo rồi

anh cho em hỏi đi qua chặng có 9 cái đèn phải sắp xếp thắp đúng thứ tự thì qua thế nào có gì tin cho em qua yh:tranhoang278 nha anh ! thanks anh nhiều

llTuyetTinhCocll

Game này hay quá đi mà ít anh em chơi quá zị.... em đang đi tới vòng băng á....mà tìm hoài ko có lối ra....cứ loay hoay mãi.....mà giờ muốn hỏi đường cũng ko biết nói sao luôn.....có bạn nào pro thì làm cái video ^^!.....hix...em tìm cả đêm cũng pó tay.....

bioreee

anh cho em hỏi đi qua chặng có 9 cái đèn phải sắp xếp thắp đúng thứ tự thì qua thế nào có gì tin cho em qua yh:tranhoang278 nha anh ! thanks anh nhiều

minh chơi game này lâu rồi nên ko nhớ rõ! nhưng có mấy chỗ mình cũng tự mò lâu lắm!bạn chịu khó tí đi

quan89tn

đag chơi đền bàn băng thứ 3 ở cửa 3,,,tìm đường ra vsvaof ăncais mong' rồng trong cái khe mãi chưa bít cách vào.thấy bảo fai ăn đạn fa băng mà tìm hoài ko thấy...@@

bjtaz

Thấy ae bí chỗ màn băng nhìu quá m làm cái tut hình đơn giản hướng dẫn này...

quangquy91

Thanks sư huynh nhen.... vừa thắc mắc zô thấy reply của sư huynh là sáng óc lên rùi...hihi

quan89tn

Thấy ae bí chỗ màn băng nhìu quá m làm cái tut hình đơn giản hướng dẫn này...
chỗ này thì ko có j...nhưg ko vào ăn cái nv mong' vuốt con rông trong cái khe bé tẹo đựoc...bạn biết cách ko..vs lai tìm hoài ko có của ra..cứ của 3 của map băng lại vòng về của 1 map băng@@