• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

**Hot** Lấy file cer trong vong 1 giây.

Status
Không mở trả lời sau này.

minhdale

Mình sau mấy ngày ròng rã đeo đuổi kiếm file cer cho con n81-8gb mới mua để sign pm.Đợi mỏi cổ ở opda.net.cn rùi sang cer.s603rd.cn cuối cùng với nỗ lực + thêm may mắn mình tìm được trang:
http://cer.dospy.com/

Bạn chỉ việc đánh imei nếu đã có trong danh sách nó sẽ cho ra ngay kết quả.Nếu với 1 số máy mới quá thì bạn sẽ phải đợi 24h nhưng chắc chắn lấy được.
Còn với file key bạn nhấp vào link key sao đó nó sẽ cho bạn 3 file key để chọn lựa.Hãy thử và cảm nhận.

Up: để down key các bạn nhấp chuột fải chọn save target as.. với ie hoặc save link as với firefox.
Dòng "save as type" trong cửa sổ download bạn chọn "all file"

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Đang test,nhưng vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả,tiêu đề hơi sốc đó,but thanks anywhere :D

TruongHan

Super V.I.P
bạn cũng vào trang đó và đánh lại imei của mình thui.Nhưng hầu như là mình chưa thử được imei nào không có trong data của dospy.:p

Ackack,làm sao biết imei nào có và không có trong data của dospy? :-/

NguyenTu

Super V.I.P
đã thử nhưng không đúng với những gì của tiêu đề topic. Đợi 10 chẳng thấy file cer đâu. Tạm thời lock lại. Những người đang thử khi nào nhận dc file cer thì PM cho mình để mình mở lại và sửa tiêu đề!!!

Status
Không mở trả lời sau này.