• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] LightUp

tuanphi

A true logical mind- bender!Light up all the targets with theappropriate light color bydirecting the light beamsthrough mirrors, color-changingprism, light benders, splitters,breakers, mixers and manyother light-changing devices.The game is very simple tocontrol and master. You dragand drop items from theinventory at the bottom of thescreen, and then place them onthe game board where they areneeded. A quick tap on an itemwill rotate it, so as to reflect anddirect the light appropriately.When all the target are lit withthe correct light color, you’llprogress to the next level.Avoid directing light into theblack holes though, as thiswould create a temporal holethat will speed up time andimpact on your final score.

Link Download S60v5: http://www.mediafire.com/?jmnjemumnkg

llTuyetTinhCocll

game ok ..... Sẵn cho 1 cái ý kiến nhỏ heng......Bạn nào chuyên sưu tầm game á....các bạn lựa ra khoảng 5 game về thể loại này....( cái kiểu giải đố, hoặc game nào mà khiến ng chơi phải nặng đầu suy nghĩ tìm cách ra 1 hướng đi thôi á ).....xong mình lập 1 cái topic....mình nghĩ topic đó sẽ sôi động lên cho coi.....Thanks....

yeun70

trình độ English của tớ thuộc loại yếu dzui lòng dịch ra vietnamese được ko? sẵn cho hỏi trò này chơi làm seo dzậy

natan

trình độ English của tớ thuộc loại yếu dzui lòng dịch ra vietnamese được ko? sẵn cho hỏi trò này chơi làm seo dzậy

Lên google dịch cho bác nè:
" Một sự thật hợp lý tiệc rượu say sưa tâm-Light up! Tất cả các mục tiêu với màu sắc ánh sáng theappropriate bydirecting gương beamsthrough ánh sáng, màu sắc-changingprism, đụng nhẹ mũi nhẹ, splitter, máy cắt, máy trộn và manyother game devices.The ánh sáng thay đổi rất đơn giản tocontrol và thạc sĩ. Bạn dragand mục thả từ theinventory ở dưới cùng của thescreen, và sau đó đặt chúng onthe board game, nơi họ areneeded. Một vòi nhanh trên itemwill một xoay nó, do đó, như để phản ánh anddirect các appropriately.When ánh sáng tất cả các mục tiêu được thắp lên ánh sáng withthe đúng màu sắc, you'llprogress đến level.Avoid tiếp theo chỉ đạo ánh sáng thành các lỗ theblack mặc dù, như thiswould tạo ra một thời holethat sẽ tăng tốc độ thời gian andimpact về điểm số cuối cùng của bạn. "

thanhthuc0308

Lên google dịch cho bác nè:
" Một sự thật hợp lý tiệc rượu say sưa tâm-Light up! Tất cả các mục tiêu với màu sắc ánh sáng theappropriate bydirecting gương beamsthrough ánh sáng, màu sắc-changingprism, đụng nhẹ mũi nhẹ, splitter, máy cắt, máy trộn và manyother game devices.The ánh sáng thay đổi rất đơn giản tocontrol và thạc sĩ. Bạn dragand mục thả từ theinventory ở dưới cùng của thescreen, và sau đó đặt chúng onthe board game, nơi họ areneeded. Một vòi nhanh trên itemwill một xoay nó, do đó, như để phản ánh anddirect các appropriately.When ánh sáng tất cả các mục tiêu được thắp lên ánh sáng withthe đúng màu sắc, you'llprogress đến level.Avoid tiếp theo chỉ đạo ánh sáng thành các lỗ theblack mặc dù, như thiswould tạo ra một thời holethat sẽ tăng tốc độ thời gian andimpact về điểm số cuối cùng của bạn. "

natan ơi? bạn dịch xong rồi hiểu không vậy? chứ mình bó tay rồi đấy.:D