• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot- NFS shift 3D siêu mượt đây.

Arthas92

Chắc nhiều bác đã từng thấy game này trên windows mobile. Game gốc khá nặng ~100mb và gần như chỉ chơi mượt trên các máy đời cao như HD2
Hôm vừa rồi nghich ngợm mình tìm ra 1 giải pháp giúp game chơi mượt trên các máy cấu hình thấp hơn mà k cần OC, tất nhiên là đồ hoạ có giảm sắc nét 1 chút
các bác down file CAB cài vào máy:
http://www.mediafire.com/?1cjipa6waf6wjej(cài vào thẻ nhớ hay bộ nhớ trong đều được)
rồi down file res từ đây:
http://www.mediafire.com/?unc4qkqc6l399a3
copy đè file res.dz này vào thư mục vừa cài file cab trên (nếu cài trên máy thì là: my device/program files/nfsshift/, nếu cài trên thẻ nhớ sẽ là my device/Storage Card/program files/nfsshift/)
Giờ thì các bạn có thể mở game chơi thử.
Mình đã test trên con HTC Diamond cũ (màn VGA nhé, các màn hình khác chưa thử vì k có máy)
Nhớ Thanks nhé các bác

Chỉnh sửa cuối:
nó nói install nfsspeed...not suscess gì gì đó..mình xài touch pro 1..
Bạn khởi động máy rồi cài lại coi sao. Ngoài ra xem dung lượng bộ nhớ máy (nếu cài vào Device) hay thẻ nhớ (nếu cài ra thẻ) xem có đủ bộ nhớ để cài không nhé.

loverkrack

Bạn khởi động máy rồi cài lại coi sao. Ngoài ra xem dung lượng bộ nhớ máy (nếu cài vào Device) hay thẻ nhớ (nếu cài ra thẻ) xem có đủ bộ nhớ để cài không nhé.

nó không hỏi cài chỗ nào hết,,,mở là nó báo vạy luôn..mình tưởng tại rom..thay rom khác vẫn vậy
máy còn trống 250mb bộ nhớ trong+7gb thẻ ngoài

nó không hỏi cài chỗ nào hết,,,mở là nó báo vạy luôn..mình tưởng tại rom..thay rom khác vẫn vậy
máy còn trống 250mb bộ nhớ trong+7gb thẻ ngoài
Bạn vui lòng tải và cài lại nhé, có thể lúc download về bị lỗi.