• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] NÔNG TRẠI VUI VẺ ONLINE 1.50(16) VIỆT HÓA BY WANGSANG1104

wangsang1104

Game nông trại vui vẻ online này cũng giống như nông trại trên zing me với nhiều tính năng rất hay còn hay như thế nào thì các bạn tự tìm hiểu nhé mình cũng mới chơi thôi. Game này tài khoản gắn liền với thẻ sim nên mất sim thì coi như mất tài khoản. Khi vào game thì bạn sẽ được yêu cầu gửi tin nhắn để kích hoạt tài khoản mỗi lần như vậy là 3000 VNĐ/sms​
HÌNH ẢNH

Game này mình VH đc 99% rồi nhưng nếu như lần đầu vào game cái màn hình đăng nhập toàn tiếng TQ thì bạn ấn bên trái điền 2 lần mật khẩu giống nhau là ok. Nếu bạn nào không đăng ký đc ở bản 1.50 thì cài bản 1.33 VH by hymalaia vào để đăng ký sau đó xóa đi và cài bản của mình . Chúc vui !​

Mặc dù đã VH hết các string trong game nhưng không hiểu sao vẫn còn vài chỗ còn ngôn ngữ TQ mình đã test rất kỹ trước khi up lên cho ae rồi . Mong ae thông cảm

Happyfarm 1.33 VH

Happy farm 1.50 VH

ẤN THANKS ĐỂ ỦNG HỘ CÔNG SỨC CỦA MÌNH NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

manh056

sao mình up từ bản 1.33 len 1.50 mà vô nó bắt điền gì là sao bạn?

saccerwin

chủ thớt ơi sao down rùi khi cài đặt về nó toàn bị tập tin bị lỗi ah....máy mình đã hack phone rùi....ưa làm nông dân mà sao chẳng được... chắc cứ làm ăn xin miết wa...

wangsang1104

chủ thớt ơi sao down rùi khi cài đặt về nó toàn bị tập tin bị lỗi ah....máy mình đã hack phone rùi....ưa làm nông dân mà sao chẳng được... chắc cứ làm ăn xin miết wa...
sao k đc nhỉ để vài bạn nữa test có bị lỗi như vậy không hay là bạn sign thử xem có hết k

wangsang1104

sighn rùi nhưng khi cài thì nó báo không thể cài đặt là sao hả chủ thớt..
sao lạ vậy nhỉ để mình xem lại thử mà hình như bạn trước đâu có nói có lỗi gì đâu nhỉ để test trên máy thằng bạn thử

jacklee

Trên farm bây giờ có làng do người việt mình lập rồi đó. Trong làng cũng xem như là diễn đàn của người việt nam mình trên game để có yêu cầu và thắc mắc gì thì các bạn biết tiếng Hoa sẻ giải đáp cho mình.

wangsang1104

Trên farm bây giờ có làng do người việt mình lập rồi đó. Trong làng cũng xem như là diễn đàn của người việt nam mình trên game để có yêu cầu và thắc mắc gì thì các bạn biết tiếng Hoa sẻ giải đáp cho mình.
làng của bạn có chữ V đằng trước phải k đông quá mà mình k vào đc tên trên đó của mình là pdaviet bạn có id k thêm bạn với mình với

tuan_manh_1986

Có bạn nào có ID thì đưa lên diển đàn để a e nhập vào kết bán nửa ID của mình nè g0705726 tên Đinhla nha