• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Hot] pack ứng dụng và game java mod

banhmj

đây là pack những ứng dụng và java mình đã mod icon và chĩnh tắt bàn phiếm ảo, đa số game chơi dc màn hình ngang mình đã làm cho luôn luôn lanscape ;;) với những icon chọn lọc đẹp lung linh , sẽ thú vị đấy \-/
đây là hình demo :

đây là list tên game :
(ảo)Demon Hunter 2 by b0m_lx pdaviet.jar
Anno creat a new world.jar
Assasin cread 3.jar
BlockBreaker3Unlimited_Nokia_5530_5800_1.jar
Bubble2.jar
Cannon rats.jar
Carnival land.jar
Devil+Hunter+X+v1.0+360x640+En.jar
Diamond twiter2.jar
Doddle jump.jar
droplitz.jar
Exorcist 1 (PlayerX Genuine)_N97.jar
Facebreaker (S60v5 Nokia 5800 360x640).jar
farm_frenzy_2.jar
Fart mamia.jar
fifa.jar
FreeStyle Motocross uploaded by Johny.jar
Galaxy_On_Fire_2_360x640.jar
Ganstar 3.jar
Green farm.jar
Hotel tycoon resourt.jar
KFBoy_Nokia_204122.jar
Kim cuong.jar
lets golf.jar
Majesty.jar
Mega tower.jar
MetalSlug4.jar
Midnight bownling.jar
Milionere city.jar
Modern combat 2.jar
N.O.V.A.JAR
Need 4 speed hot pursuit.jar
Need For Speed Shift (S60v5 Nokia 5800).jar
ninjagaiden_3.1.1.jar
Obelix.jar
Oregon train.jar
Pes 2011.jar
Prision tycoon.jar
Robin Hood - The Movie Game (S60v5 Nokia 5800 N97 360x640).jar
Shinobi2_v1.0.0_N97_zh.jar
Shmessenger Vi-Mod.jar
Shrek.jar
SimCityDeluxe_N5800.jar
Skee ball.jar
Sound Box Horror by NTiolanDatluu.jar
Space_Fighter_v1.0_S60v5_S^3_en.jar
Street fighter.jar
Tekken.jar
TetrisRevolutio_n5800_bykriker.jar
The loard of the ring middle earth defence.jar
Tomb Raider Underworld (S60v5 Nokia 5800 360x640).jar
Treasure of montezuma.jar
Wimblendon.jar
wormn amergadon 2011.jar
Yumster.jar
Zuma revenge.jar
Đa số đều lanscape và tắt phiếm ảo chúc các bạn vui vẻ
link down : http://www.2shared.com/file/cYSOP0gk/modded_by_huy.html
link MF : part cho ai không xài N-desk
linh MF : part cho ai xài N-desk

Chỉnh sửa cuối:
O.M.G!rất tuyệt.thanks bạn nha:) ak,nhân tiện cho tớ hỏi ngoài lề 1 tí:cái yahoo bạn đang dùng là phần mềm nào vậy và bạn có thể share cho tớ ít icon đc k?mà muốn mod icon luôn trong phần mềm thì nó nằm ở foder nào vậy bạn?

Chỉnh sửa cuối:

banhmj

Xin lỗi nhé. Ngày mai lên pc mình sẽ leech về Mf .
@black yahoo mình mod là shmessenger ver cũ vì ver mới nhất mình k tìm thấy file icon để mod, bạn có thể dùng xplore trên đt để bung jar ra 1 forder rồi tìm file icon.png or i.png or ic.png rồi tìm 1 hình bạn muốn đổi tên giống như vậy r chép đè vào. R dùng zipmanager nén lại đổi zip thanh jar r install . Chú ý là đa phần gameloft làm đc trên đt. Số còn lại fải làm trên pc. Icon thì search trên google : "tên game icon.png"

nhoxjnhzai

Bạn này dùng máy j thế này?ngoài hs là cfw c6 bên trong lại có mấy trang màn hình pin cột sóng kiểu samsung

i3oyduy17

sao mình cài vào mấy cái icon to hơn bình thường là sao
ai giúp mình với nhìn xấu quá.

banhmj

xin lỗi các bạn, sau khi 4mat máy xong cài lại thì icon khi dùng ndesk lại to ra giống bạn kia, còn khi dùng bình thường thì vẫn đẹp ngay ngắn, mình đã tìm đc cách khắc phục rồi. Các bạn chờ mình vài ngày để sữa nhé. Nếu ai k xài ndesk thì cứ cài vào bt. V home cũng bình thường.

minhthang772

ai down về dc up lên mediafire dùm đi ko down dc chỉ mọi người cách mod icon đi bạn

banhmj

Xin lỗi nhé. Ngày mai lên pc mình sẽ leech về Mf .
@black yahoo mình mod là shmessenger ver cũ vì ver mới nhất mình k tìm thấy file icon để mod, bạn có thể dùng xplore trên đt để bung jar ra 1 forder rồi tìm file icon.png or i.png or ic.png rồi tìm 1 hình bạn muốn đổi tên giống như vậy r chép đè vào. R dùng zipmanager nén lại đổi zip thanh jar r install . Chú ý là đa phần gameloft làm đc trên đt còn số còn lại do zipmanager không đũ code như trên pc nên sẽ bị ứng dụng sai. Số còn lại fải làm trên pc. Icon thì search trên google : "tên game icon.png"
hướng dẫn đây , chờ tí đang leechvề MF

hướng dẫn đây , chờ tí đang leechvề MF

với những phần mềm thì cũng làm tương tự hả bạn?ak,icon có kích thước bao nhiêu thì đc?với file sis thì mình dùng Siscontents157 để bung và cũng làm tương tự bạn nhỉ?thanks bạn đã chia sẻ. :D