• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot reboot - Reset Android không qua WM

lungtungbeng

Sử dụng chương trình này để reset từ Android vào thẳng Android không thông qua WM nữa, có thể giảm thời gian boot máy từ 2-3 lần :O:O:O:O ^^. Chúc cả nhà vui vẻ.

link đây

chucuoihp

Cái này là phải boot vào android lần đầu sau soft reset không cần qua WM đúng không bác chủ

dunglavie

Tinh hinh là down về, cài xong, có 1 icon rất đẹp, chí vào 1 phát cháu nó hỏi : Perfom a hot reboot ? Giả nhời : ok. Thế mà nó cứ ị ra. Không biết hay là nó ghét em hả bác ???

caothanhhai

Tinh hinh là down về, cài xong, có 1 icon rất đẹp, chí vào 1 phát cháu nó hỏi : Perfom a hot reboot ? Giả nhời : ok. Thế mà nó cứ ị ra. Không biết hay là nó ghét em hả bác ???

Đúng là chẳng chạy bác ạ

chinmuoichin

Đâu có đâu. Mình dùng bình thường mà. Mình dùng bản EVO Warm reset rất nhanh, chỉ tầm 40s là load xong hết Sense rồi. Bác thử soft reset lại sau khi cài xem nhé.

Mình cũng dùng EVO WARM và cũng chạy ổn . nó boot lại rất nhanh , hiện ngay biểu tượng android bỏ qua bước màn hình trắng co chữ HTC

th_thanhtung

Tôi dùng bản 3.4, cài app này và đã reboot lại rồi nhưng vẫn không chạy được, kích vào nó chạy lên ok xong thì không có hiện tượng gì xảy ra

lungtungbeng

Tôi dùng bản 3.4, cài app này và đã reboot lại rồi nhưng vẫn không chạy được, kích vào nó chạy lên ok xong thì không có hiện tượng gì xảy ra

Thế chắc nó kén chọn bản Android rồi. Mình dùng bản EVO WARM thì lại được.

Nemmatlanh

Mình đang dùng bản này Mdeejay_eVo_Sense_v._1.0, cũng dùng tốt với Soft này, khởi động nhanh, không qua bước màn hình trắng nữa.

bestmansg

Bác chỉ cần vào Mảket place tìm chương trình fast boot , cài vào máy, thế là xong, boot trong 30'.Thực chất là nó đóng tất cả chương trình lại rồi khởi động từ đầu, không có tắt hẳn máy rồi khởi động lại như WM, được cái là giải phóng triệt để ram mà thôi.