• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

locthuyforever

nói như bác thì đúng là nhà mạng chết chắc rồi còn j, thôi mình dùng Gprs để họ kiếm ăn tí nữa chứ còn cái ông naiscorp thì thôi mấy người mà ăn cắp đưọc như anh em mình đâu đa phần là phải nạp tiền mà xài là chính mà, làm j chả có thất thoát chứ đúng khôg các bác.
Hic, bác comment như cái phần chữ xanh, em đọc mà thấy ngại wéX_X

manhthang599gtb

Hic, bác comment như cái phần chữ xanh, em đọc mà thấy ngại wéX_X
ngại j bác hihi ! nói thật đó mà với lại tại ae mình nghèo nên vậy thôi chứ tôi mà có lương đều đều rồi thì tôi cũng phải tôn trọng người viết ra chương trình này bằng cách nạp tiền giúp họ giầu hơn bây giờ chứ.

k3c0d0c

bạn ơi cho mình hỏi minh coppi file này DBS_10204058_hDfqj##KMcooWUZDXlrxk6KjmIw vào \private\100012a5 mở media thì sdt dk đã dc thay đổi nhưng hết hạn bác bao minh thay đổi ở đâu để minh có ngày sd dc ?
tks

manhthang599gtb

bạn ơi cho mình hỏi minh coppi file này DBS_10204058_hDfqj##KMcooWUZDXlrxk6KjmIw vào \private\100012a5 mở media thì sdt dk đã dc thay đổi nhưng hết hạn bác bao minh thay đổi ở đâu để minh có ngày sd dc ?
tks
bác vào hẳn file Setting mà chỉnh cái dòng bên dưới số đt đó hoặc là cách một dòng có dãy số 5 số hoặc như máy mình là 7 số tùy nhưng nó nằm ở đó, mình đã thay đổi lúc đầu chỉnh toàn số lớn lại được có ít hạt dẻ sau chỉnh toàn 0 với 1 lại được nhiều mới thú vị chứ.

leduyenha

Mình cũng đăng ký test thử cái xem thế nào thì ra cái số thay đổi đó là số ID của ĐT đăng ký trên SocBay thôi, đằng nào cũng mất tiền đăng ký, và được 3000 HD mình thay đổi ID thì sẽ nhảy sang số ĐT người khác.người ta hết $ thì sẽ sang ID khác còn tiền
( theo hướng dẫn mình thay ID:167538 : có 6185 HD )
( ID:167528 : có 6903 HD )
( ID:167519 : có 6894 HD ) ...... hiện giờ ID của mình là 7 số : 1499239 với số ĐT ĐK là +84944508333
Tốt nhất nên vào m.socbay.com/service để khỏi tốn gì mà vẫn xem được các mục như bình thường !

Chỉnh sửa cuối:

hosythanh92

N8 cần giúp đỡ

Mình cũng còn con n8 bạn có thể cho mình file rms đựơc chư mình đang cần nó lắm cảm ơn trước nhé