• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT! Sử dụng MdictPro2008v1.0OS9 unlimited

xiaohuang

Kéo dài thời gian dùng thử Mdict Pro 2008 v1.0 OS9

Đây là một phần mềm rất hay nhưng không phải ai cũng có điều kiện mua nó, cho nên mình đã bào chế ra file Crack để có thể sử dụng chương trình này lâu dài mà ko phải lo hết thời gian dùng thử.
Bạn cài phần mềm Mdict Pro 2008 bình thường, sau khi cài xong sẽ có 14 ngày dùng thử, khi nào hết thời gian dùng thử thì chép file VnProDict.mbm vào thư mục E:\resource\apps là sẽ có tiếp 14 ngày sử dụng nữa, cứ thế bạn có thể sử dụng phần mềm này mãi mãi.

- Data

http://www.mediafire.com/?lgdhf6hcjsl

Ai muốn Pm hãy nhắn tin cho tác giả hay Kojiro để lấy link. PV cấm tuyên truyền cr@ck trên toàn diễn đàn.

Last edited by a moderator:

tlong_hau

Kéo dài thời gian dùng thử Mdict Pro 2008 v1.0 OS9

Đây là một phần mềm rất hay nhưng không phải ai cũng có điều kiện mua nó, cho nên mình đã bào chế ra file Crack để có thể sử dụng chương trình này lâu dài mà ko phải lo hết thời gian dùng thử.
Bạn cài phần mềm Mdict Pro 2008 bình thường, sau khi cài xong sẽ có 14 ngày dùng thử, khi nào hết thời gian dùng thử thì chép file VnProDict.mbm vào thư mục E:\resource\apps là sẽ có tiếp 14 ngày sử dụng nữa, cứ thế bạn có thể sử dụng phần mềm này mãi mãi.

- Data

http://www.mediafire.com/?lgdhf6hcjsl

Ai muốn Pm hãy nhắn tin cho tác giả hay Kojiro để lấy link. PV cấm tuyên truyền cr@ck trên toàn diễn đàn.

cái này có phát âm ko bạn ?

Kojiro

Super V.I.P
Nói thật, không biết chép data vào đâu mà dùng nữa :-? Muốn test có phát âm hay không mà không được :(

troly

Well-Known Member
Nói thật, không biết chép data vào đâu mà dùng nữa :-? Muốn test có phát âm hay không mà không được :(
Chép vào đâu cũng được mà, chương trình tự động tìm mà.

Kojiro

Super V.I.P
Chép vào đâu cũng được mà, chương trình tự động tìm mà.

Em chép file .dat mà nó tìm không ra mới ghê chứ :-? Biết lí do rồi, do không chép cái .idx theo :D

Không có phát âm nhé!

dangduc

NHưng theo mình ! file mbm chỉ có chức năng hình ảnh chứ chẳng có chức năng crk ! Với file đó bạn có thẻ dùng MBM Winzad là có thể sửa được phần mã đăng kí như hình trên chứ thật ra theo mình thấy thì nó ko có chức năng crack

hbinhlove2003

hahhaha...bó tay chủ topic , đã ko bít mbm là gì mà bảo là crack ? cái mbm này tui design cho cái skin Lịch Vạn Niên đó ông :D. Chưa ai test mà thank ầm ầm ........

troly

Well-Known Member
Rất hay, dù sao đi nữa thì đây cũng là một sự sáng tạo có tính đột phá....haha.!.!.!

tlong_hau

so với Lexisgoo v1.0 thì cái nào hay hơn hử mấy pro .. định cài mà hok biết nên cài cái nào :D

manhhaVirgo

so với Lexisgoo v1.0 thì cái nào hay hơn hử mấy pro .. định cài mà hok biết nên cài cái nào :D
theo mình thì Lexisgoo v1.0 dùng có vẻ ngon hơn bạn à.Cũng tùy ý kiến từng người thôi đang đơik có bản phát âm thì tuyệt vời:D

hoangthanh21

File VnProDict.mbm chẳng qua chỉ là skin của nó thôi chứ,làm sao mà XXXX được.Mình từng làm skin cho lesxisgoo mình biết chứ.

linhvnvip

mình đã thử nhưng không kéo dài thời gian được mà.tốt nhất là hết hạn thì remove đi rồi cài lại là được 14 ngày nữa mà

xiaohuang

Anh em hiểu nhầm rồi. Cái này ko kéo dài thời gian hơn 14 ngày nhưng khi hết thời hạn sử dụng bạn chỉ cần chép file này vào ổ E:\resource\apps là nó lại lên lại 14 ngày. Ví dụ thời gian sử dụng còn 3 ngày bạn chép file này vào sẽ lên lại 14 ngày. Cách này giúp bạn ko cần phải Remove và cài đặt lại phần mềm. Thời gian luôn là 14 ngày, dùng hết 14 ngày lại chép file này vào là lại có 14 ngày.

Phần mềm từ điển này không có phát âm. Data có thể để bất cứ đâu trên thẻ nhớ, nhưng nên để ở mục ngoài cùng để load nhanh hơn.

Mình đã dùng MBM Wizard mở file VnProDict.mbm ra xem nhưng ko thấy phần đăng ký. Nhưng nó lại có tác dụng phục hồi 14 ngày sử dụng.

Kojiro

Super V.I.P
Anh em hiểu nhầm rồi. Cái này ko kéo dài thời gian hơn 14 ngày nhưng khi hết thời hạn sử dụng bạn chỉ cần chép file này vào ổ E:\resource\apps là nó lại lên lại 14 ngày. Ví dụ thời gian sử dụng còn 3 ngày bạn chép file này vào sẽ lên lại 14 ngày. Cách này giúp bạn ko cần phải Remove và cài đặt lại phần mềm. Thời gian luôn là 14 ngày, dùng hết 14 ngày lại chép file này vào là lại có 14 ngày.
....

Làm theo bạn nói đúng là như thế! Vì thời gian của mình chưa đủ 14 ngày nên chưa chắc chắn điều gì cả. Vậy lúc này, cái file ảnh này lại thành file kéo dài sử dụng, cũng khó tin nhỉ. Bạn có test đến lúc nó vẫn báo còn 14 ngày nhưng sử dụng thì lại không được ko? cách hiển thị và thời gian sử dụng thực tế khác nhau à.

Các bạn post bài ở trên thử lại xem sao.

xiaohuang

Bạn có thể kiểm nghiệm điều này bằng cách chính thời gian quá vài ngày để giảm thời gian dùng thử xuống sau đó chép file này vào là biết thôi mà.

vietlong3

Bạn có thể kiểm nghiệm điều này bằng cách chính thời gian quá vài ngày để giảm thời gian dùng thử xuống sau đó chép file này vào là biết thôi mà.

không cần phải chép file gì vào đâu pác . chỉ cần sắp hết hạn sử dụng . lấy bản nguyên gốc cài đè bản nguyên gốc của nó là lại có 14 ngày sử dụng ngay .

troly

Well-Known Member
không cần phải chép file gì vào đâu pác . chỉ cần sắp hết hạn sử dụng . lấy bản nguyên gốc cài đè bản nguyên gốc của nó là lại có 14 ngày sử dụng ngay .
Chính xác là thế bạn ơi, máy mình còn những 10 ngày mới hết, mình cài đè lên thì lại được 14 ngày như mới cài lần đầu vậy. Mình sài n73.