• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Textfree with voice - Gọi điện miễn phí đến USA (100% free)

TatDat_Canon

http://itunes.apple.com/us/app/textfree-with-voice/id399355755?mt=8

Textfree with Voice có rất nhiu tiện ích nhưng mình chỉ đề cập đến vấn đề gọi free sang USA dành cho các bạn có người thân bên USA cần liên lạc thường xuyên.

Khi vào Textfree bạn theo hướng dẫn, tự tạo cho mình 1 acount free nhé.

Với TEXTFREE with voice bạn có thể gọi điện miễn phí tới bất kỳ số điện thoại nào ở USA kể cả ĐT bàn mà không cần điện thoại đó phải cài app này, chỉ sử dụng 3G hoặc wifi. Có thể lấy sô ĐT trực tiếp từ Contact lít của mình luôn, quá tiện lợi phải ko?

App này rất là tiện lợi và miễn phí, chỉ cần bạn chịu khó kiếm phút free cho acount của mình rất dễ vì chỉ việc ngồi nhà và cài các app mà textfree yêu cầu, cài xong thì mở app đó lên rồi tắt vào lại textfree sẽ thấy số phút free tăng lên.

hướng dẫn cách kiếm phút free trên textfree:

1. Tap vào menu setting

2. Tap "Remaining Minutes"

3. Tap "Earn FREE Minutes"

Chọn 1 app nào đó tương ứng với phút free cao nhất cài vào iphone rồi mở app đó lên, xong thoát ra vào lại tẽt free sẽ thất phút free tăng lên.

Thêm vài tấm nữa nè!

Dowload: bạn có thể tải từ app Store nhé.

chuongkim

cái này thấy vất vả quá ha! xài cái whistle thì không cần quan tâm đến phút free

TatDat_Canon

Gọi đến usa free rùi thì cần gì fai cài rùi xóa chi bạn?!

cái này thấy vất vả quá ha! xài cái whistle thì không cần quan tâm đến phút free

Whistle cũng thực hiện gọi free đến ÚA không cần phút free, tuy nhiên chất lượng gọi hơi bị kém thường hay nghẽn mạch nữa chừng, đăng ký kho khăn, mình đã dùng nhìu cái rồi, có cái này là chất lượng ổn nhất thôi!

lookmex7

itunes từ VN nó ko cho tải, nó đòi phải từ USA mớo tải được. bạn làm ơn up lẹn MF dùm được ko