• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Thể loại Puzzle mới, hình ảnh đẹp

T

TODAYCAUDAYA

Guest
Qvga đã bạn nào test chưa cho bít thông tin thêm nha.

T

TODAYCAUDAYA

Guest
nhìn ngộ ghê tiếc là o2s không dùng được.
Thank đã chia sẻ cho anh em

xuandung11a2

Well-Known Member
Trước hết xin cảm ơn vndtdd đã có tinh thần sẻ chia nhưng mình cũng xin thông tin thêm để mọi người cùng biết.
Mình không nghĩ là khi giới thiệu game bạn vndtdd đã test trước trên máy PPC chứ chưa nói đến việc test thành công.Game này hòan toàn không chạy trên bất cứ 1 thiết bị chạy WinMo nào.Đơn giản là nó dành cho chiếc điện thoại Meizu M8 M9 Mini One.Loại điện thoại này có HDH Windows CE khác với Windows Mobile.Thoạt nhìn file game có đuôi .exe (khi mổ xẻ thư mục chứa) nhưng nó chỉ được lập trình cho M8 và M9 mà thôi.Mọi người có thể tham khảo tại:http://mg.shouji.com.cn/do/meizu?offset=20

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

Trước hết xin cảm ơn vndtdd đã có tinh thần sẻ chia nhưng mình cũng xin thông tin thêm để mọi người cùng biết.
Mình không nghĩ là khi giới thiệu game bạn vndtdd đã test trước trên máy PPC chứ chưa nói đến việc test thành công.Game này hòan toàn không chạy trên bất cứ 1 thiết bị chạy WinMo nào.Đơn giản là nó dành cho chiếc điện thoại Meizu M8 M9 Mini One.Loại điện thoại này có HDH Windows CE khác với Windows Mobile.Thoạt nhìn file game có đuôi .exe (khi mổ xẻ thư mục chứa) nhưng nó chỉ được lập trình cho M8 và M9 mà thôi.Mọi người có thể tham khảo tại:http://mg.shouji.com.cn/do/meizu?offset=20

Nghiên cứu cho kỹ đi em! mà sao anh thấy các thành viên khác không ý kiến gì nhỉ? Chờ thêm thời gian xem sao.Nếu game không chơi được thì phải Lock topic thôi!

Tuong_duc_hong

<==== Thông tin này ở đâu ra vậy bác, file đính kèm khi mình down về là CAB mà, e cài và test thử trên I-magio.. chơi khá vui nếu chơi cùng bạn bè... đặc biệt là darling :p

hphamuyvu

touchpro2 chơi ko được...cài file cad chẳng có 1icoin game nói gì đến được chơi..xin xem lại chủ topic

kikilo

mình dùng X1..cài vô ko báo bất cứ 1 gì hết..icon cũng không mà folder trong program file cũng ko
mình thích game này lắm.. hủ topic có thời gian thì hướng dẫn mình thêm nha.
email: keindydao@yahoo.com.vn

1107

i900 cài cũng kô xuất hiện icon, vô program file cũng kô thấy folder luôn, thích game này lắm nhưng kô chơi được trên i900 hơi tiếc. bạn nào biết cách khác phục và chơi được trên windowmobile thì share cho em với. thnkas