• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hot! Themes Anna Full icon mod by truong112

truong112

Sau nhiều lần đi tìm themes anna màu đen mà không được ưng ý. Mình đã gom tất cả những icon đẹp nhất để mod lại cho đẹp. (Lấy themes chủ đạo có tên là My anna)
Định giữ làm của riêng nhưng nghĩ lại chia sẻ cùng anh em cung dùng.
Với nền màu đen + các icon đa sắc màu nên themes cũng khá bắt mắt.

Nếu thấy đẹp anh em thank giùm cái nhá.

Link down:
http://www.mediafire.com/?2nbko1o8tllkn16

w2k

đồng bộ được 1 loại icon thì sẽ đẹp hơn, nhìn screen mình thấy có cái to có cái nhỏ, có cái 3d có cái ko...

truong112

đồng bộ được 1 loại icon thì sẽ đẹp hơn, nhìn screen mình thấy có cái to có cái nhỏ, có cái 3d có cái ko...
mình có chọn với kích thước 140 làm chuẩn nhưng vì có nhiều icon trùng lặp nên có 1 số bị lỗi. Còn icon 3D thì rất khó kiếm được hết bạn ạ. Mình cũng muốn làm 3D nhưng kiếm ko thấy nhiều. Mình sẽ cố gắng chỉnh sửa lại 1 số icon thôi.

w2k

mình có chọn với kích thước 140 làm chuẩn nhưng vì có nhiều icon trùng lặp nên có 1 số bị lỗi. Còn icon 3D thì rất khó kiếm được hết bạn ạ. Mình cũng muốn làm 3D nhưng kiếm ko thấy nhiều. Mình sẽ cố gắng chỉnh sửa lại 1 số icon thôi.

bạn search google tải chương trình này: Illutrator CS3 về cài vào máy sẽ sửa được kích thước và icon theo ý muốn. máy phải có cả Photóhop CS3 thi chương trình mới chạy được :)

truong112

bạn search google tải chương trình này: Illutrator CS3 về cài vào máy sẽ sửa được kích thước và icon theo ý muốn. máy phải có cả Photóhop CS3 thi chương trình mới chạy được :)
nhiều chương trình sửa lắm bạn à. Minh đang theo Arena mà. Ps với mình đơn giản, nhưng mình mà ngồi làm mất time lắm, chủ nhật rỗi mình sẽ làm. Với lại mình làm để biết thôi. Chứ không mê lắm. :D. Cám ơn bạn nhá.

traihp9001

Well-Known Member
hỏi ngoài lề tí,cái font bác dùng đẹp nhỉ,có hỗ trợ tiếng việt + trung ko?nếu có thì share mình với nha ^^

zazzaixx

chủ topic giúp mình fix lại màu chữ khi chỉnh setting lúc chụp hình đc không :D mình thích theme của bạn nhưng khi dùng camera thì màu chữ và nền lại trùng màu :(