• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT-unlock like iPhone

TruongHan

Super V.I.P
Phần mềm có tên gọi là nUnLock,được phát triển bởi TONGREN
Mục đích của việc phát triển phần mềm này là nhắm tới những người đã có tình yêu với IP nhưng hiện đang xài Symbian(mấy bạn khỏi thắc mắc tại sao đã xài 5800 mà còn bắt chước IP chi nha :|)
Có điều đây cũng là phần mềm thương mại như ứng dụng Myphone,và được bán với giá $2.99(cũng thoả đáng với những người mê IP),nếu dùng bản Trial thì bạn sẽ Slide to unlock được 10 lần :D

ScreenShot: (5800)

ScreenShot: (S60 3rd - 240*320)

Xem video hướng dẫn tại đây
Đăng kí mua nUnLock tại đây
Download:

S60V5 : nUnLock-5th
Phones Supported: Nokia 5800, Nokia N97

S60V3 : nUnLock-3rd
Phones Supported (240*320): N76, N78, N79, N81, N82, N85, N95(8GB), N96 5800, 5700, E51, E63, E66, E71, E90 6290, 6120, 6210, 6220, 6121, 6110, 5320 E50, E60, E61, E62, E65, N71, N73,N75, N77, N92, N93 etc

mjayz

Vậy khi mua bản unlock rùi touch nó có bị giật giật giống trial ko ??? hồi hộp nhễy . mai mốt 5k8 giống ip như đúc là sốt lun =))

TruongHan

Super V.I.P
Vậy khi mua bản unlock rùi touch nó có bị giật giật giống trial ko ??? hồi hộp nhễy . mai mốt 5k8 giống ip như đúc là sốt lun =))

Mình trượt bản Trial đâu thấy bị giựt :-?
Nếu kết hợp với các theme IP của mình bên đây thì sẽ thành 5800 IP đó :))

ghekua

Mình hơi thắc mắc, nếu trượt để mở thì fim bên hông để làm j:|

levanquyen2210

Các bác có muốn dùng full không em chỉ cho cách hi.
1-Đầu tiên các bác down bản cho s60v3 đã cr-ack bằng bất kỳ code j. mình dùng 00000000.
2-Sau đó các bác cài tiếp bản cho 5800 chưa unlock. thế là dùng full rui.
nhớ thank em phát nhé hehe
bỏ đuôi 7z đi nhé

taolahoan

cái này để làm đẹp . ấn nút xanh dỏ 1 cái là mất tác dụng . kể ra nó có tác dụng như 1 cái khóa thì tốt

ypmv2

không ổn rồi . đang dùng nó . ấn nút menu hay camera vẫn vào được điện thoại .

Tidkun

Cái này nhìn giống giống pm Myphone. Xem cái clip trên mạng thì thấy Myphone có vẻ hay hơn cái này .

thedat007

Mình hơi thắc mắc, nếu trượt để mở thì fim bên hông để làm j:|

Không biết phím khoá bên hông máy tuổi thọ cao không... gạt đi gạt lại nhiều lần lâu ngày sợ hỏng!! Có phần mềm nào ổn định để khoá phím bằng cảm ứng là mình xài liền!:-?

levanquyen2210

Các bác có muốn dùng full không em chỉ cho cách hi.
1-Đầu tiên các bác down bản cho s60v3 đã cr-ack bằng bất kỳ code j. mình dùng 00000000.
2-Sau đó các bác cài tiếp bản cho 5800 chưa unlock. thế là dùng full rui.
nhớ thank em phát nhé hehe
bỏ đuôi 7z đi nhé

Bao nhiêu người tải mà chỉ có 3 bác thank em. Chán hẳn hic:(

marquis

xài pm này tưởng sẽ thay thế được nút gạt , nhưng thật ra khi đã khoá màn hình rồi , vẫn phải gạt nút trước ,rồi mới slide tiếp để unlock . xem như là phải làm tới 2 bước mới unlock đc , thay vì 1 bước như trước

LeMyChinh

xài pm này tưởng sẽ thay thế được nút gạt , nhưng thật ra khi đã khoá màn hình rồi , vẫn phải gạt nút trước ,rồi mới slide tiếp để unlock . xem như là phải làm tới 2 bước mới unlock đc , thay vì 1 bước như trước

=))=))=)) thay sao được thay thì đã là iphone chứ ko phải 5800 nữa rùi mar ơi>:)

franky_le

nghe các bác bình luận ghê quá! Thụ tốt nhất là xái cái nút trượt cho chắc ăn! Pm này cũng hay! Y chang như Ip! Tuyệt!

thanh371991

nhưng sao chỉ xài có 10 lần là hết rùi , phải tắt máy dô ứng dụng cho chạy lại mới đc xài típ àh ? :-?

alphablue90

nhưng sao chỉ xài có 10 lần là hết rùi , phải tắt máy dô ứng dụng cho chạy lại mới đc xài típ àh ? :-?

không mua sao dùng, đăng kí đi, rồi share code cho anh em:D, chứ điện thoại mà không hack thì chỉ còn nước dùng hết 10 lần rồi cài lại hoặc ngồi dò code thôi:))