• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

How to Train Your Dragon Mobile Game

mr_dog88

ONLY THE STRONG CAN BELONG! Get fired up to play How To Train Your Dragon, the official mobile game based on the major animated movie from DreamWorks Animation. Dare to conquer the mythical world of burly Vikings and wild dragons while playing as Hiccup, the Viking teenager who doesn’t exactly fit in with his tribe’s longstanding tradition of heroic dragon slayers; and Toothless, the sleek, stealthy, fire-breathing dragon that changes everything the Vikings know about dragons.

Download : http://www.4shared.com/file/250399286/664122f4/Dragon_nok_5800_ml.html

madienyeu

Banned
Sao toan English vậy bạn?? hình đính kèm thì toàn 240x320 chẳng có vẻ gì là dành cho máy cảm ứng hết. Mình e là post nhầm địa chỉ rồi,

mr_dog88

cứ thử setup thì biết...........game này hỗ trợ cho tất cả các dòng máy nokia mà bạn

titanworm

đã test , game hỗ trợ Full screen và touch , kể cả game Clash of Titans . Giao diện khá là đẹp đối với game java

quocvu88_dn

Cái này từ lúc có game boy là mình rất thích chơi rồi. Cảm ơn bạn đã có công sưu tầm rồi up lên cho anh em. Mà cái này nếu chuyển thành Tiếng Việt được thì phải nói là....... TUYỆT VỜI