• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HS] giao hiện HTC -Tsunami cho S60v5!!@*

soc0la

Giao diện HS HTC-Tsunami cho S60v5X_X=D>:ar!
-Các bạn down về rồi cài trực tiếp vào máy, thực hiện một số căn chỉnh>:D<
-Hoặc có thể mod vào các bản CFW của mình!:ar!>:):))
*1 cài Tsunami để có hs HTC.
*2 cài soft Widgetizer_1.04 dùng để tạo đồng hồ HTC.
*3. click THANKS!! vsThưởng thức thôi=D>=D>

GOOG LUCK!!!!:mad:);;):O ( bo
DOWNLOAD>:)=D>
nguồn: dospy.com

Chỉnh sửa cuối:

soc0la

mình dùng bản cook c6 cho 5k8 xài được không bạn

đã test thành công trên X6 nhé! bản mình không có 5k8 nên ko rõ! mình nghĩ không được vì bản cook c6 không thay được hs:)

dkhoan_0211

hơ, cái này cài xong thì nó xuất hiện trong mục hs hay chỉ là 1 phần mềm thôi vậy bạn???

soc0la

hơ, cái này cài xong thì nó xuất hiện trong mục hs hay chỉ là 1 phần mềm thôi vậy bạn???

nó tích hợp trọng mục hs nhé! sử dụng như 1 hs bình thường :)..còn cái đồng hồ HTC thì làm như mình ở hướng dẫn ở trên nhé!>:D<

thechipmunks

bạn ơi máy mình 5k8 vừa up lên v52 chưa hack, chưa gì cả, giờ down cái này về sign cài đc ko ?

thechipmunks

bác chủ thớt ơi, sao e chọn orange ở HS thì lỗi font thế, cái phần danh bạ và âm nhạc nó chỉ là mấy cái ô vuông chứ ko hiển thị chữ lên, bác fix lại đc ko ?

LastKnight

chaj aj,cái hs nhìn đẹp wá mà đang dùng fw N97 mini của anh mathanh nên...h chỉ ngó thôi :(

soc0la

bác chủ thớt ơi, sao e chọn orange ở HS thì lỗi font thế, cái phần danh bạ và âm nhạc nó chỉ là mấy cái ô vuông chứ ko hiển thị chữ lên, bác fix lại đc ko ?
ko hiểu ý bác! lỗi chỗ nào nhỉ.. bác up hình lên được ko? máy mình vẫn ngon lành nhé! ko lỗi gì cả:D

thechipmunks

View attachment 184624
ảnh đó, tại file kích cỡ ảnh ko đủ đk để up trực tiếp nên bác load về rồi mở ra hộ e cái nha, lỗi font chử ở cái phần e khoanh vùng đỏ lại đó

soc0la

View attachment 184624
ảnh đó, tại file kích cỡ ảnh ko đủ đk để up trực tiếp nên bác load về rồi mở ra hộ e cái nha, lỗi font chử ở cái phần e khoanh vùng đỏ lại đó
ảnh của bạn là hs Orange mà. cái file mình úp phía trên là HTC mà( trong cái Tsunami có 2 hs HTC + Oranger)...file này là mình chôm bên web trung quốc nên hs oranger lỗi font là đúng rùi... đợi mình fix lại xem nào!

thechipmunks

ảnh của bạn là hs Orange mà. cái file mình úp phía trên là HTC mà( trong cái Tsunami có 2 hs HTC + Oranger)...file này là mình chôm bên web trung quốc nên hs oranger lỗi font là đúng rùi... đợi mình fix lại xem nào!

thì đó, e là e cài cái Orange mà, e thích dùng cái hs orange hơn . bác cố fix cho anh em nha

soc0la

cai dong ho HTC nho no cung chi de len cai dong ho mac dinh chu cung k thay the dc phai k ban

đúng rồi.. chỉ đè lên thôi..bạn chú ý chọn theme cái đồng hồ nó màu đen là dc :).. còn muốn ẩn cái đồng hồ mặc định thì phải mod hệ thống cơ

NokiaXseries

đúng rồi.. chỉ đè lên thôi..bạn chú ý chọn theme cái đồng hồ nó màu đen là dc :).. còn muốn ẩn cái đồng hồ mặc định thì phải mod hệ thống cơ
cai oplogo minh sign k cai dc.may moi up fw 30 len chua hack. chan