• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HS TSunami Red Balst và Dark Steel việt hoá.

kitafung

Thấy các bác có vẽ khoái cái HS Tsunami nên mình muốn chia sẽ cho các bạn nào đang dùng OGF ;;)

Red Blast

Link: Red Blast Tsunami

Dark Steel

Link: Dark Steel Tsunami

JohnyNguyen

Mod icons N8 :D \-/ tuỳ ý thích thôi chứ mình thích ...transparent hay semi-transparent như hình dưới ;;)=D>

cylopsking

hêhê tsunami hot nhỉ. Chủ topic mod lại viền các icon trong suốt hết thì đẹp hơn đó.

Dragon459

Manager
nhìn hay đấy.nhưng mod icon to thêm nữa cho đẹp.thế này hơi bé.m thì k xài dc vì đang cfw rồi.nhưng thằng bạn m kêu icon cái này bé quá.:))m cũng thấy bé thật.
thế này cũng đẹp nhưng to lên nữa càng đẹp.
càng to càng .....:))

kitafung

nhìn hay đấy.nhưng mod icon to thêm nữa cho đẹp.thế này hơi bé.m thì k xài dc vì đang cfw rồi.nhưng thằng bạn m kêu icon cái này bé quá.:))m cũng thấy bé thật.
thế này cũng đẹp nhưng to lên nữa càng đẹp.
càng to càng .....:))

Cặp HS này mình dùng cũng khá lâu rồi bạn à, ngày đó thích dùng các bộ theme Icon T7 nên lần được thêm 2 cái này. Cá nhân mình thích icon nhỏ để trống màn hình để nhìn thấy hình nền nên ko mod icon lớn. Giờ thì không có thời gian ngồi mod nữa rồi. Các bạn có thể tự mod lại icon theo ý mình cũng được.

kitafung

Mod icons N8 :D \-/ tuỳ ý thích thôi chứ mình thích ...transparent hay semi-transparent như hình dưới ;;)=D>

Bác có thể mod lại bộ Red Blast bằng icon N8 giúp mình được không (Chỉ cần thay icon thôi)? Mình không có thời gian và đủ kiên nhẫn để mod lại bạn à. Nếu được thì cám ơn bạn nhiều.

JohnyNguyen

Bác có thể mod lại bộ Red Blast bằng icon N8 giúp mình được không (Chỉ cần thay icon thôi)? Mình không có thời gian và đủ kiên nhẫn để mod lại bạn à. Nếu được thì cám ơn bạn nhiều.

ớ,thế ko phải bản Red Blast là icons N8 ahf kita :-/ hic,sao nhìn hình là icons N8 mà :| hic,dạo này mình cũng hơi bận chút xíu :-? hê hê,cứ biết vậy đã,làm xong sẽ pm liền ;)) :D

longyd1

Bác Kitafung ơi, máy X6 của tôi cài báo lỗi cập nhật. Nguyên nhân nào ạ, Khắc phục thế nào ạ?Thank bác

dekisugi17

chỉnh 4 icon phía dưới lớn hơn đi bạn, chỉnh độ trong suốt nữa là very perfect rồi!!! :)

socloc20

cám ơn bạn nhé, mình thích cái trong suốt ở dưới, phải chi mấy HS này thay đổi theo theme thì tuyệt vời nhỉ, ai biết mod lại HS để thay icon ko cho mình thọ giáo với :D