• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire S đã có bảng cập nhật chính thức 2.3.5 htc sense 3.0 !!!

mjayz

Như title, hiện nay e đã update lên 2.3.5 = OTA. Nhưng không biêt sau khi update, máy bị gì mà e ko tài nào nhấn tắt máy hay restart máy dc. Hay là đó có phải là đặc thù của baseband 2.3.5 ko ạ? Có bác nào bị trường hợp như e hay biết cách fix k ạ :(... E rất ức chế cái khoảng này à :((....

Phoenix

Như title, hiện nay e đã update lên 2.3.5 = OTA. Nhưng không biêt sau khi update, máy bị gì mà e ko tài nào nhấn tắt máy hay restart máy dc. Hay là đó có phải là đặc thù của baseband 2.3.5 ko ạ? Có bác nào bị trường hợp như e hay biết cách fix k ạ :(... E rất ức chế cái khoảng này à :((....

sao máy mình vẫn không có cập nhập mới là sao nhỉ

Lạ thật đấy, nếu được up lên sense 3.0 thì HTC đã thông báo rộng rãi rồi, còn chuyện up rom cook thì không nói nhé (Con IS của mình đang xài ROM 2.3.5 sense 3.5 rồi). Không có chuyện up lên bằng OTA rồi bị lỗi không power off được đâu.

namphuonghd2007

em thấy báo lên 2.3.4 up một phát chết luôn khởi động lại máy cứ treo ở lo go htc bác nào cứu em vơi

tnghia

sao máy mình vẫn không có cập nhập mới là sao nhỉ
bạn vào cài đặt - thông tin điện thoại - cập nhật phần mềm - chọn kiểm tra định kỳ.
khi nào có bản cập nhật mới thì HTC sẽ thông báo cho bạn biết. bạn nên dùng wifi để cập nhật nhé.
máy mình đã cập nhật được vào ngày 23/12/2011 rồi. chúc vui nhé. Nói chung bản cập nhật có vài cái khác biệt rất hay.