• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC DesireZ đã Up lên 2.3.4 giờ muốn hạ xuống 2.2?

hoangbmt

Mình làm theo hướng dẫn "[GUIDE] Downgrade G2 (2.3.3) & DZ (2.3.3) & mT4g (2.3.4) w/ S-ON to Stock Froyo" Bên XDA Nhưng khi vào bootloader thì nó lại báo là " image faile... gì gì đó nó báo nhanh quá ko ghi lại kịp" Bác nào giúp mình với, mình đang xài android version : 2.3.4, rom: 2.15.531.3. Máy mình sau khi up lên thì ko xài đc wifi, bt. Pin hết nhanh, máy nóng muốn phỏng da.:(( Mong đc mọi ng cho cao kiến. Thanks.

Chỉnh sửa cuối:

Taki7610

Unlock_GSM
Mình làm theo hướng dẫn "[GUIDE] Downgrade G2 (2.3.3) & DZ (2.3.3) & mT4g (2.3.4) w/ S-ON to Stock Froyo" Bên XDA Nhưng khi vào bootloader thì nó lại báo là " image faile... gì gì đó nó báo nhanh quá ko ghi lại kịp" Bác nào giúp mình với, mình đang xài android version : 2.3.4, rom: 2.15.531.3. Máy mình sau khi up lên thì ko xài đc wifi, bt. Pin hết nhanh, máy nóng muốn phỏng da.:(( Mong đc mọi ng cho cao kiến. Thanks.

Lấy rom ship up lại thôi bạn, có thể dùng bản này : Tại Đây

hoangbmt

mình tải về xong rồi bác giúp mình cách up luôn đc hông, mình search nãy giờ nó mơ hồ quá :(
---------------

PS: Mình đã up đc rồi, đang xem còn bị hư WIFI Ko:(

Chỉnh sửa cuối:

hoangbmt

Bác mod mơi mình cài lại rồi mà vẫn bị WIFI error giờ phải làm sao đây bác :((

Taki7610

Unlock_GSM
Bác mod mơi mình cài lại rồi mà vẫn bị WIFI error giờ phải làm sao đây bác :((

Lấy rom ship khác up lại : link . Nếu máy lúc đầu xài wifi bình thường thì khi up lại rom ship là ok thôi, chỉ sợ "wifi bị lỗi thôi"

hoangbmt

tiu thật rùi up tới up lui mà cũng có đc đâu nè, vẫn bị WIFI error, thôi mang ra bác sĩ vậy.