• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC DIAMOND hình như chết cảm ứng.

phamthaitl

chào cả nhà.mình có con htc.vẫn khởi động bình thường.nhưng chọt bút vào không được.vậy có phải chết màn hình không?

tuankien_on

thay ở đâu đây , tôi cho nó nằm 5 tháng nay rồi , biết chỗ nào thay chỉ tôi với !
thank

LuonGThanGtk

ừ hàng thuonggiado nó có đây nhưng phải mở máy nên màn mình bị xứoc thôi dán miếng cảm ứng 3 mặt xài tạm, chứ mở máy tiếc lắm mất cả cái trinh đi

thekhoa202302

máy của mình mấy hôm nay cũng cà tương thế nào ấy?!! nó cứ như bị chạm cảm ứng ngay task manager vậy!! từ ngày úp ROM ship xong "dính" luôn!

cutamthat

mình cũng có con diamon hôm qua tự nhiên lăn đùng ra chọc bút khôn được đến nay sờ vào lại được nhưng dùng được lúc thì đơ. Anh em có ai biết bệnh gì chỉ bảo giùm với và có sủa thì sửa tại địa diểm nào vậy

F

Florenc

Guest
Đang định mua con Diamond về vọc lại thấy các bác nói thế nên e thôi