• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC EVO 3D bản GSM xuất hiện tại Việt Nam

TruongHan

Super V.I.P
Chiếc smartphone được trang bị màn hình 3D không cần kính của HTC với tên gọi EVO 3D vừa có mặt tại một cửa hàng kinh doanh điện thoại di động tại TP.HCM, được bán với giá dự kiến không quá 16 triệu đồng.

>> HTC Evo 3D chính hãng cuối tháng 10 về Việt Nam

Theo đại diện của HTC Việt Nam, mẫu điện thoại được trang bị màn hình 3D này mãi tới tháng 10, thậm chí cuối năm mới có mặt tại thị trường Việt Nam. Tuy nhiên, chiếc HTC EVO 3D đầu tiên có thể chạy SIM của các nhà mạng trong nước đã xuất hiện trên thị trường.

Cũng như chiếc LG Optimus 3D, HTC EVO 3D cho phép người dùng xem video 3D không cần kính. Tuy nhiên, giống hầu hết các điện thoại màn hình 3D khác, hiệu ứng 3D trên chiếc máy này chỉ thực sự rõ ràng khi người dùng xem chính diện và ở khoảng cách 30 cm. Còn khi nhìn nghiêng, hình ảnh thường bị nhòe.

HTC EVO 3D cũng là mẫu smartphone được trang bị cấu hình khá tốt, với vi xử lý lõi kép 1,2 GHz, RAM 1GB, hệ điều hành Android 2.3, giao diện HTC Sense 3.0, camera 5 megapixel.

Hình ảnh đập hộp HTC EVO 3D tại Việt Nam:

doquangduc

Well-Known Member
Híc, chờ cuối tháng 10 thì lâu quá nhỉ. Lại quay về với Sen thôi.

doquangduc

Well-Known Member
HTC EVO 3D đã xuất hiện rồi. Nếu thuận lợi là thứ 7 này đã được cầm trên tay.

mấy bạn có cảm thấy là HTC các dòng có chức năng chụp ảnh ko đc tốt ko.8 chấm mà chụp thua cả 2chấm của 3g.Nếu ai nói mình nói sai thì thật sự ko cảm nhận dc đìu này.Vì mình đã thử Ip 3G và HTC HD2 T mobile rất nhìu lần.nếu có cùng ánh sáng tốt HTC thua xa IP.Cái 8 chấm HTC EVO này thấy cũng bình thừong quá(ảnh trên).LỨot web thì ok.màn hình rộng lứot net ngon thật nhưng to qua bỏ túi quần khá bất tiện.Bin lại khá nhanh hết.

conaidayem

Bác ngocthulanphong137 thử chưa mà biết pin mau hết. Theo thông báo trên HTC thì em này pin 1730mA lận, con số khủng khiếp so với các sản phẩm khác của HTC.
Cũng đang thèm thuồng em này ... chắc phải rước lẹ thôi :D

Bác ngocthulanphong137 thử chưa mà biết pin mau hết. Theo thông báo trên HTC thì em này pin 1730mA lận, con số khủng khiếp so với các sản phẩm khác của HTC.
Cũng đang thèm thuồng em này ... chắc phải rước lẹ thôi :D

Mình đang sài HTC HD 2 mà.Thì cái EVO này chỉ khác cấu hình cau hơn và thêm mục 3D thôi.Nhưng mình hơi thất vọng về cái độ phân phải của HTC trong chụp hình.màu sắc khá nhợt nhạt ko sắc nét.Chụp cùng 1 góc ảnh giữa IP 3G bạn gái mình sài và HTC HD2 nếu ánh sáng tốt thì HTC thua xa.Mình đã test trên cả điện thoại lẫn PC.mình thít lướt nét trên HTC.Nhanh và thân thiện.Khi mình muốn kéo to chữ ra,kéo cỡ nào thì máy sẽ tự động sắp xếp chữ nằm trong khung 4.3inch.ko như IP phải canh ko thôi sẽ ko vừa khung.Máy mình còn trong time bảo hành mà lại sài kỹ nữa,nhưng trung bình 1 ngày sạc 1 lần.ko dùng nhiều đó.Chắc tại do màn hình to quá nên tôn pin cũng phải.Nếu HTC cải thiện chức năng chụp ảnh thì có lẽ nó sẽ dc rất nhìu người để ý tới.

jonastran

Bác Dũng khiêm tốn quá rồi. Cố là được mà Bác, Em phải nhịn ăn sáng + cafe đến cuối năm rồi Bác ơi. :((
bây giờ còn nhịn kịp không bác em sợ tới cuối năm nó không còn hot :D:D:

Milan

mình cũng mua máy này đc gần 1 tuần, lướt web nhanh, giao diện đẹp nhất trong các máy androi e từng biết :X nhưng mà nhanh hết pin quá :-s, nếu nghe gọi bt được 1 ngày rưỡi :-s, còn 3g thì khỏi nói ạ :|, tính năng 3d hiển thị tốt nhất trong ảnh của máy ạ :X, máy để khe cắm thẻ nhớ dưới khe cắm sim, hơi bất tiện khi tháo lắp thẻ nhớ :-s, màn hình rộng xem phim HD tuyệt ạ :X