• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC HD 7 cần giúp đỡ

gamo2003

Em mới xách con HD7 T-mobile nguyên hộp, mới bóc seal và unlock code, Sau khi dùng thì thấy hiện tượng này xảy ra như sau : Dùng một lúc máy bị treo và tự reset, có lúc treo cứng máy không thể nào tắt máy được , Em cũng đã up mottj số các bản rom rồi, nhưng kết quả cũng không được khả quan lắm.
Bác nào rành về em này tư vấn giúp em nha.
Thank all!

edmundo2203

Mình cũng dùng HD7 Tmo up bản Rom update của Asia bạn thử xem sao.Nếu vẫn không được,chắc phải mang bảo hành bạn ạ.Thân!

gamo2003

Mình cũng dùng HD7 Tmo up bản Rom update của Asia bạn thử xem sao.Nếu vẫn không được,chắc phải mang bảo hành bạn ạ.Thân!

Cái này là hàng xách bác ạ, Phải gửi ề mỹ mới bảo hành được, Em up bản rom asia nó không cho up, cứ đến phần chạy rom vào là thoát,không có cách nào chạy được. Thank bác nhiều nha...