• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC HD7 có thể lên 32G

babygoat

HTC việt nam có hỗ trợ vụ này không bác nhỉ, cũng đang muốn lên 32Gbps quá 8->

Theo cái clip đó thì tự làm cũng đâu phải là khó, và là 32 GB chứ ko phải Gbps, bạn bị lẫn lộn giữa dung lượng bộ nhớ và tốc độ truyền tải rồi

PhamQuang

Manager
Theo như các hình ảnh minh họa thì có thể tự làm và có thể thay thế thẻ không những 32Gb mà có thể cả 64 hay 128Gb ... :D
Quan trọng là thẻ đã có bán và giá cả thế nào mà thôi.
Còn lại là sự khéo léo để khỏi rách cái mảng che. :D

h2love4ever

Ặc ặc hóa ra là HD7 dùng bộ nhớ trong là thẻ nhớ à, hóa ra có thể thay thẻ nhớ khác được

dai_atomlife

Bác nào có hình ảnh phẫu thuật HD7 cho em xin, em đang định làm buổi "yêu khoa học, thám hiểm HD7" mà không biết làm. thanks các bác

Duynt

Bác nào có hình ảnh phẫu thuật HD7 cho em xin, em đang định làm buổi "yêu khoa học, thám hiểm HD7" mà không biết làm. thanks các bác

Hình ảnh có hết trong link ở trên rồi mà bạn?Nếu ưa thích "thám hiểm"thì bác cứ làm đúng như những gì trong hình là được mà!Mà bác nhớ chuẩn bị đầy đủ dụng cụ và thật nhẹ nhàng nhé!Chúc bác có cuộc thám hiểm vui vẻ!

dai_atomlife

em mới nhìn thấy mặt sau, không có ảnh nào theo kiểu phẫu thuật như HD2 hả bác
Hình ảnh có hết trong link ở trên rồi mà bạn?Nếu ưa thích "thám hiểm"thì bác cứ làm đúng như những gì trong hình là được mà!Mà bác nhớ chuẩn bị đầy đủ dụng cụ và thật nhẹ nhàng nhé!Chúc bác có cuộc thám hiểm vui vẻ!

kieukhanh

Member
Đúng là thay cực kỳ đơn giản , mình mới bị cháy cái cạc cũ lắp mới cạc 32GB 10class vào làm theo đúng hướng dẫn chạy ngon lành!!!!