• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC incredible 2 bấm nút volume down + power đưa về recovery mất nguồn luôn???

hanimth

Đang ở Firmware 2.3.4 định nâng cấp lên 2.3.5, khi chọn recovery thì báo lỗi và hiện hình biểu tượng điện thoại + hình tam giác và dấu chấm thang? Xin cho biết lỗi gì? xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:
up lại rom ship đi bạn, dùng goldcard vào bootloader. Có topic chỉ rùi đó, sau đó cài recovery mới nhất rùi cài lại rom cook

Phoenix

Đang ở Firmware 2.3.4 định nâng cấp lên 2.3.5, khi chọn recovery thì báo lỗi và hiện hình biểu tượng điện thoại + hình tam giác và dấu chấm thang? Xin cho biết lỗi gì? xin cảm ơn.

Vậy có nghĩa là máy bạn chưa có Recovery (hoặc là chưa S-OFF hoặc có S-OFF rồi nhưng chưa cài recovery thì cũng thế thôi). Đọc lại topic hướng dẫn Root và S-OFF bằng hình ảnh ở ĐÂY và topic của bác Quang ở ĐÂY nhé, rất chi tiết đấy.