• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Incredible S bị điểm hồng khi chụp hình?

máy của em bị điểm hồng ngay giữa màn hình khi chụp hình ,thấy rõ nhất khi chụp những tờ báo màu trắng .Giống như máy HD2 lúc trước bị. Bác nào biết cách khắc phục chỉ giùm em với .

thomastn

máy mình ko thấy hiện tượng này... hồi đó HD2 up rom mới là hết liền... bác đợi cái rom mới xem thế nào...

PhamQuang

Manager
máy của em bị điểm hồng ngay giữa màn hình khi chụp hình ,thấy rõ nhất khi chụp những tờ báo màu trắng .Giống như máy HD2 lúc trước bị. Bác nào biết cách khắc phục chỉ giùm em với .

Thường các máy HTC mới hay bị bệnh này, nhất là máy sản xuất cho khu vực Asia và HK, lỗi chủ yếu là do ROM.
Update các ROM mới chắc là sẽ khỏi.
Incredible S là dòng máy mới, còn quá ít người sử dụng cho nên kinh nghiệm sử dụng thực tế cũng không nhiều, bạn cứ tạm hài lòng 1 thời gian, sẽ có cách khắc phục thôi.