• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC NIKI bị yếu sóng

bigbuck

con HTC NIKI của mình đang dùng bình thường, sóng khá tốt, vô 3G nhanh, nhưng chiêu hôm wa không hiu sao tự nhiên em nó bị mất sóng hoài, có nhưng rất yếu, mình thử lại gần cột thu thì sóng đầy nhưng đi xa cỡ 30m thi yếu đi nhiều
AE cho mình hỏi đt mình bị sao vậy, co phải bị đứt cáp kô. lâu khi khởi đọng thấy màn hình có mấy xọc như đứt cáp.
mình lo wa, vì con này rất dể đứt cáp
cho mình hỏi con này có cáp để thay không và các bước up ROM cho em nó, mong ae giúp đỡ

Bạn thử HardReset lại xem thế nào... Nhớ Backup lại dữ liệu trước khi HardReset nhé vì nó sẽ mất hết dữ liệu bạn cài thêm vào đó...:(

bigbuck

Bạn thử HardReset lại xem thế nào... Nhớ Backup lại dữ liệu trước khi HardReset nhé vì nó sẽ mất hết dữ liệu bạn cài thêm vào đó...:(

làm thế nào để HardReset bạn. chỉ mình với
mình thư chọn vào cái đưa máy trạng thái ban đầu nhưng ko đc

quynkxink

máy mình đang dùng bình thường cũng tự nhiên bị thế này, ko biết là bị làm sao nữa, có phải do đứt cáp ko nhỉ, hard reset lại cũng ko ăn thua, nản quá

Chỉnh sửa cuối: