• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC PHOTON (HD mini) - GIỚI THIÊU VÀ THẢO LUẬN

psssssa

làm sao để thay được lockscreen cho htc hd mini

tình hình là em mới được cho con htc này nhưng em không biết cách nào để thay lock screen cho em nó

Xxxboidoixxx

giúp em vấn đề làm moden cua htc hd mini đã chuyển sang android 4.0.4

tình hình là con htc hd của em đã chuyển được sang android 4 dùng cũng ok nhưng là em muốn dùng nó làm moden 3g cho pc . em thấy trong máy có phần dung điện thoại và usb để kết nối với pc nhưng làm hoài không được. ai biết giúp em ,em cảm ơn ạ

hoahongxanh93

Giúp e với máy HTC HD mini với

Em dùng HTC HD mini, mà nó bị đơ quá. thỉnh thoảng bị tắt nguồn, hiện tại chạy rất chậm và không hiển thị kịp nội dung. e không biết diễn tả sao nữa. e muốn cài lại máy thì phải làm sao ak? e gà mờ cái này lắm, mọi người chỉ rõ giùm e nhé! Em cảm ơn trước ạ....

psssssa

cần giúp đỡ !!!! khẩn cấp

máy em bị lỗi hướng dẫn em chạy lại phần mềm cho nó vs. máy em cài android 4.0.4 nhưng bị lỗi em xóa android luôn nhưng chỗ đọc thẻ nhớ bị hỏng bây giờ không biết chạy lại android kiểu gì chạy lại wm thì không biết. có ai biết chỉ em vs

máy em bị lỗi hướng dẫn em chạy lại phần mềm cho nó vs. máy em cài android 4.0.4 nhưng bị lỗi em xóa android luôn nhưng chỗ đọc thẻ nhớ bị hỏng bây giờ không biết chạy lại android kiểu gì chạy lại wm thì không biết. có ai biết chỉ em vs
Bạn có bản Ship Rom gốc của máy không vậy? Nếu không có thì chỉ có 2 cách:

1. Tạo GoldCard để úp bất kỳ 1 bản Ship Rom nào.
2. Úp từng bản Ship Rom để tìm bản Ship Rom gốc.

psssssa

Bạn có bản Ship Rom gốc của máy không vậy? Nếu không có thì chỉ có 2 cách:

1. Tạo GoldCard để úp bất kỳ 1 bản Ship Rom nào.
2. Úp từng bản Ship Rom để tìm bản Ship Rom gốc.
anh chỉ rõ cách up cho em đc không ạ. có cần cài lại driver ko anh vì lúc cài android thì hình em có cài lại cái drive

zinbibadboy

Không kết nối được USB

Em mới dùng HD mini nghịch hỏng mất
Lúc mới vào cái màn hình 3 màu mà trên hướng dẫn em cắm cáp vào nó ko hiện chữ USB
em cũng không thể cài được driver usb google bây h thì làm thế nào để sửa đây mấy bác

Taki7610

Unlock_GSM
Em mới dùng HD mini nghịch hỏng mất
Lúc mới vào cái màn hình 3 màu mà trên hướng dẫn em cắm cáp vào nó ko hiện chữ USB
em cũng không thể cài được driver usb google bây h thì làm thế nào để sửa đây mấy bác

Bạn xài win nào vậy, cài active sync là máy sẽ nhận pc, flash lại rom ship là ok.

zinbibadboy

Bạn xài win nào vậy, cài active sync là máy sẽ nhận pc, flash lại rom ship là ok.
wm 6.5 nhưng mà nói chung là cũng chả biết rõ bản nào nữa up bản khác có dùng được ko bạn hay phải đúng bản ship rom cũ mới cài được
vừa nãy mình cài Asia_HK_WWE_1.36.721.3 vào nó báo lỗi hic hic

Taki7610

Unlock_GSM
wm 6.5 nhưng mà nói chung là cũng chả biết rõ bản nào nữa up bản khác có dùng được ko bạn hay phải đúng bản ship rom cũ mới cài được
vừa nãy mình cài Asia_HK_WWE_1.36.721.3 vào nó báo lỗi hic hic

Dò từng bản đi bạn.