• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC POLARIS - PDAVIET ROM WM6.5 (Core 21501) by TranMinhMan

tchitchi

hi TranMinhMan, good job!!
they're 3 problems with this rom..

there are 3 small problems with your ROM:
- Opera does not work (I have the solution ..)
- When I click on drop (green left button), I hide the numbers of such (slide down) and I scroll through the contact there is a big bug (duplication of names).
- When the phone is locked and I got a call, phonecanvas opens, and later as the CHOME ..bug
have you see too this bug?
sorry for my english lol ;-)

alinescoo

Any new builds available ? There are some rumors about build 21551. Are you cooking something for us ?

ngoclong2610

không hiểu up xong camera ko vào được vào camera xong âm thanh mất luôn phải tháo pin lắp lại thì âm thanh mới có nhưng camera vẫn ko được cứ vào là error

Chỉnh sửa cuối:

arsenal777

bác ơi cso bác nào bị cái lỗi biotouch của con này ko.em đang cải bản rom này nhưng ko rõtaij sao cái trinhg vuốt cảu em cứ vuốt được vài cái alf báo lỗi về biotouch thế là máy đơ luôn phải khởi động lại chán quá,có bác nào bị giống em ko hay con của em bị lỗi phần cứng nhỉ các bác giúp em với hic:((

TranMinhMan

Super V.I.P
bác ơi cso bác nào bị cái lỗi biotouch của con này ko.em đang cải bản rom này nhưng ko rõtaij sao cái trinhg vuốt cảu em cứ vuốt được vài cái alf báo lỗi về biotouch thế là máy đơ luôn phải khởi động lại chán quá,có bác nào bị giống em ko hay con của em bị lỗi phần cứng nhỉ các bác giúp em với hic:((

Settings => System => Advances Settings => HTC TuochFLO => Cube => Disabled => SR là tốt thui!;)

arsenal777

em đang làm thử thanks bác trước ah. có j em sẽ hồi âm sau vì em mới mua con này mà.:)

arsenal777

anh ơi em làm rồi nhưng vẫn bị anh ah. tại em ít vuốt nên ko biết là nó co hay bị hay ko vì em hay dung bút và dùng nút xoay.nhưng hôm rồi nó lại bao lại là bị lối như thế .em lai phải reset may.hay máy em bị lỗi phần cứng nhỉ? lo quá đi.:((