• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation update

chicken1608

Hình như HTC Sensation vừa update lên bản
1.45.701.2 : sửa lỗi bảo mật
1.50.701.1 : update phần mềm
Ai xài rom gốc thì lên nhé
Hok bjt mọi người biết hết chưa nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

Razervn

Phiên bản ROM của bạn là bao nhiêu vậy thế? Của mình khi mua đã thấy 1.45.707.1. Hiện tại mình đang up lên 1.45.707.2 cảm thấy chạy mượt mà và ổn định hơn, chưa lên 1.50.707.1. Vì bản update này chỉ là update htc twitter mà mình ko dùng cái này nên thôi ko up.

Không biết bao giờ Sen mới được lên ICS nhỉ?

Mình đang muốn thử quay về bản rôm gốc là 1.35.707.1 xem thế nào? ko biết phiên bản đó có tích hợp luôn bàn phím tiếng việt ko?

Máy mình chưa động chạm j cả, ko biết muốn quay về rom gốc có phải vọc phá ko? Cơ bản là chưa có tg để tìm hiểu!

ntt2006

Phiên bản ROM của bạn là bao nhiêu vậy thế? Của mình khi mua đã thấy 1.45.707.1. Hiện tại mình đang up lên 1.45.707.2 cảm thấy chạy mượt mà và ổn định hơn, chưa lên 1.50.707.1. Vì bản update này chỉ là update htc twitter mà mình ko dùng cái này nên thôi ko up.

Không biết bao giờ Sen mới được lên ICS nhỉ?

Mình đang muốn thử quay về bản rôm gốc là 1.35.707.1 xem thế nào? ko biết phiên bản đó có tích hợp luôn bàn phím tiếng việt ko?

Máy mình chưa động chạm j cả, ko biết muốn quay về rom gốc có phải vọc phá ko? Cơ bản là chưa có tg để tìm hiểu!

Đã có bản Rom Leak ICS 4.0.1 bạn có thể thử.

tuanokvt

xác nhận đã có bản update khoảng 10mb nhưng ko hiểu sao mình ko up date dc. cứ download xong nó reboot để tiến hành update nhưng lại báo lỗi.