• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC sensation XE (htc_044) cần toàn thể anh em giúp đỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

thaingocduan

tình hình là máy em hiện giờ up rom cook nên không thể super cid được . nên em cần phải đưa máy về rom ship .nhưng em đã thử khá nhiều bàn rồi nó toàn chạy đến chỗ sending.............. rồi báo lỗi 155 .anh em nào dùng máy (CID : HTC_044) có rom ship nào thì mách em với .

fantasies

tình hình là máy em hiện giờ up rom cook nên không thể super cid được . nên em cần phải đưa máy về rom ship .nhưng em đã thử khá nhiều bàn rồi nó toàn chạy đến chỗ sending.............. rồi báo lỗi 155 .anh em nào dùng máy (CID : HTC_044) có rom ship nào thì mách em với .
bạn đọc mấy phần hướng dẫn rot,recovery...làm lần lượt lại từ đầu xem bạn.....có khi thiếu sót hần nào rồi

blackdoor

Manager
Vấn đề của bạn đã viết mấy bài ở mấy topic khác nhau rồi, sao còn tạo một topic tuỳ tiện thế này nhỉ?
Hiện tại chưa tìm thấy ROM ship phù hợp nên chưa ai trả lời, không nhất thiết phải lập hẳn topic thế này nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.