• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC touch 4G slide --

huygacon

M đã tìm mà ko thấy tin tức gì của e này .. ko thấy room stock của nó luôn trên diễn đàn . Ko biết kiểm tra s-off , unlockbootloader , vào recovery con này thế nào .. mong mọi người giúp . COn này có thể làm như con HTC MyTouch 4G (GLACIER) đc ko ah ?
Ai giúp e với vì bản cook CM10 đang dùng hình như bị lỗi pin . e muốn quay về room stock xem nó thế nào mà lần đầu dùng htc ko quen với S-off gì gì đó .. mong cao thủ giúp e với ah

Taki7610

Unlock_GSM
M đã tìm mà ko thấy tin tức gì của e này .. ko thấy room stock của nó luôn trên diễn đàn . Ko biết kiểm tra s-off , unlockbootloader , vào recovery con này thế nào .. mong mọi người giúp . COn này có thể làm như con HTC MyTouch 4G (GLACIER) đc ko ah ?
Ai giúp e với vì bản cook CM10 đang dùng hình như bị lỗi pin . e muốn quay về room stock xem nó thế nào mà lần đầu dùng htc ko quen với S-off gì gì đó .. mong cao thủ giúp e với ah

VÀo bootloader ah xem coi có s-off hay unlock boot chưa, nếu xài rom cook kiếm bản của viper xài cho ổn định.

huygacon

tất cả đã S-off , unlockbootloader rồi ah ^ ^ .. bác có biết bản viper nào cho máy này ko ah ? e lên xda mà hoa hết cả mắt ^ ^

Taki7610

Unlock_GSM
tất cả đã S-off , unlockbootloader rồi ah ^ ^ .. bác có biết bản viper nào cho máy này ko ah ? e lên xda mà hoa hết cả mắt ^ ^

Bạn kiếm mấy bản có chữ Official là ok đó.

huygacon

Hjx cái recovery của e ko hoạt động nó cứ trơ trơ ra giờ làm sao ah ? Có thể làm như cách của máy my touch 4G BT kia đc ko ah ?

huygacon

ko thấy bản room cook nào của viper cả hjx . có lẽ viper ko làm room cho máy này

huygacon

M bị phần pin ko phản ánh đúng dung lượng của nó ! Xạc nó lên chậm ,có lúc chỉ có xuống và không bao giờ đầy .. Chỉ khi nào khởi động lại thì nó mới hiển thị đúng hay sao ý .Giờ làm cách nào ah