• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách dùng Soft BackUp Contact trên S60

C1LY

Các bro cho hỏi phần mềm này có chuyển được danh bạ từ N6600 sang O2mini và ngược lại được không?

Cách tốt nhất theo mình vẫn là đồng bộ hóa danh bạ dùng PC Suite và MS Outlook đầy đủ nhất dễ chỉnh sửa cập nhật, thông tin hết sức đầy đủ và cái quan trọng nhất là an toàn ko lo mất contact.

poison071089

Vụ này mà cũng phải soft sao?
Vào contact có phần save to media card,xong copy ra PC lưu,mất lại copy lại thôi !
Posted via Mobile Device

tohoai90

May ah cho e caj vjetkey cho co 7610 cho e voj ma up len thj gjaj nen ho lu0n chu de the may ko doc dc. Chu caj ah wan trj vjen cu nhac nho e maj ko co ah buc a tong co em mat. Please help me !!!
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Luôn có 1 phần trên PC dùng để lưu danh bạ, đề phòng khi format mà quên backup, hay bị chĩa mất đt thoại :D

dinhhuan

mình có ý này ko bit các bạn có cách nào giup mình với.Hiện tại bây giờ đt của mình chạy rất ổn và đã cài chương trình tương đối đầy đủ (N72).Nay mình muốn sao lưu lại hiện trạng của điện thoại và cả thẻ nhớ vào máy pc(phòng hờ khi đt và thẻ nhớ bị lỗi hay bị j ) thì mình chỉ cần lấy ra phục hồi lại là ok.Nó giống như mình xài chương trình GHOST của pc ấy các bro,mong các bro cho ý kiến với !!!

poison071089

mình có ý này ko bit các bạn có cách nào giup mình với.Hiện tại bây giờ đt của mình chạy rất ổn và đã cài chương trình tương đối đầy đủ (N72).Nay mình muốn sao lưu lại hiện trạng của điện thoại và cả thẻ nhớ vào máy pc(phòng hờ khi đt và thẻ nhớ bị lỗi hay bị j ) thì mình chỉ cần lấy ra phục hồi lại là ok.Nó giống như mình xài chương trình GHOST của pc ấy các bro,mong các bro cho ý kiến với !!!
Làm gì có vụ nào làm được kiểu bác muốn !
Sao lưu file cài các soft lại máy bị sao thì cài lại có gì đâu mà bác phải lo!

Posted via Mobile Device