• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài Android CM v7.2 lên NAND HD Mini

anhtien862000

Bạn nào hướng dẫn cho mình cách up về Winmobile với mình làm mãi ko đc.Hjx, do bản NAND hay bị đứng màn hình khi nhận cuộc gọi đến quá.Thank's

gaphuthuy

haizzz .1 tuần cài các bản android cho htc hd . mình đã ngán vì bị đơ , với lại khởi động lại
thì phải haret lại android. cuối cùng mình quyết đình up mấy rom mới cho htc
Có bác nào có bản rom của black pearl 1.1 full tới 1.7 ko . mình tìm mãi k có .
sr for spam . nhưng mình góp ý thế

nndinhnc_bg

mấy bác ơi có bản ics cm9 4.0.4 bên xda rồi mà sao e down từ trang 2shared.com mà không dow được
bác nào dow được và up thành công thì chô nên đây tham khảo nhé! hihi thank

Bác nào down dc từ XDA Forum thì chuyển sang MediaFile giúp mọi người với, em loay hoay mãi mà ko down dc từ 2shared.

Cám ơn nhiều.

bjn_moonrise

Đang dùng bản [ROM] CM SCREAM by ling gan. Rom này fix được hết các lỗi của các bản rom khác như mau hết pin, gps hay quay film. Xài ổn định không bị treo gì cả.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1678409 link

bản này cài thế nào bạn giúp mình với, với những bản cài bằng HARET_PHOTON7227 thì mình cài được. còn cái này mình down về chỉ có 3 mục ko có HARET_PHOTON7227 nên mình không biết cài

bjn_moonrise

sau 1 ngày mày mò thì củng biết cài, mình cài hết 4 bản của xda thấy bản [ROM] CM SCREAM by ling gan là ổn định nhất