• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài đặt Android trên Imagio !

giải nén ra đã lỗi rồi.
File nào lỗi vậy bạn? Có thể trong quá trình tải về bị lỗi. Bạn mở file .rar ra bằng Winrar (không phải giải nén nhé) rồi chọn Tool -> Repair archive để sửa lỗi, nếu vẫn bị lỗi thì bạn tải lại nhé.

quangvulinh

up android

:))
vụ này mình nghiên cứu bên XDA nhìu lắm rồi ... đã thử rất nhìu bản cho Topaz ... BlackStone :(( minh giải nén các file và folder trong file nén muh MOD đưa lên vào Root của thẻ nhớ [Đã format FAT32] Hard reset máy cho chắc => cài Dual Boot => file explorer nhấn HARET.EXE => máy khởi động lại => vào màn hình Dual Boot .. chọn Android => chờ cái thanh bên dưới chạy xong nó hiện ra cái bản load file HARET.EXE [như lúc click vào từ file explorer] xong lại reset máy => cứ như thế mãi

minh cung lam vay ban lam dc chi voi :lien he qua mail minh nha :quangvulinh@gmail.com