• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN DOWNLOAD TỪ AdF.ly

Status
Không mở trả lời sau này.

duylinh27884

Moderator
HƯỚNG DẪN DOWNLOAD TỪ AdF.ly

Bài trên của a T đã hd cách tải với link adf.ly nhưng là trên trình duyệt pc hoặc các trình duyệt mobile có hỗ trợ javacript như operamobile thì việc đợi 5 giây để tải thì ko có vấn đề gì, nhưng với các trình duyệt trên di động ko hỗ trợ javacript như operamini,operamini next hoặc ucweb nó ko nhảy qua giây thì sao?mà ae dùng symbian online (như mình) thì lại hay dùng operamini hoặc ucweb vì nó nhẹ nhàng mà lại nhanh chứ ko như operamobile quá nặng nề,chậm chạp lại ngốn Ram.Bài này mình sẽ hd các bạn tải từ link Adf.ly với operamini.
-Có 2 cách:
+Cách 1:
Khi vào link Adf.ly góc trên bên phải nó sẽ hiện ra thời gian đợi,5g hoặc 4g gì đó

Các bạn copy đoạn mã này paste vào khung địa chỉ javascript:alert(c=1)

Nhấn enter mỗi lần như vậy nó sẽ nhảy qua 1giây

Cứ làm như vậy cho đến khi nó hiện ra chữ SKIP AD thì click vào:D
Cách này hơi mất thời gian nên mình sẽ hd cho các bạn thêm cách nữa nhanh hơn:D

+Cách 2:
Cũng vào link Adf.ly đợi khi trình duyệt load trang xong các bạn bõ đoạn đầu của link đi(xem hình)

Chỉ lấy từ đoạn địa chỉ phía sau

Vậy là xong,chúc mọi người thành công!:D

Status
Không mở trả lời sau này.