• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn giúp cách cài app vào thẻ nhớ

myGenio

lâu quá không dùng Android nên không biết đâu mà lần, mong các bro nhiệt tình chỉ giúp. vấn đề là có người quen nhờ cài hộ ít game, máy là Hp Slade 7 bộ nhớ trong là 8gb nhưng còn trống là 5gb gì đó , sau khi cài vài game thấy đã hết bộ nhớ trong, còn thẻ microSD 16gb vẫn trống nguyên. mình nhớ trước đây có cách khi cài thì cho vào thẻ nhớ được, chứ chỉ vào exsd thôi thì hẻo quá.

myGenio

sao daoj nayf 4rum minhf heor thees khoong con ai sao? sr I can't type by Unikey, fixing!

myGenio

sao daoj nayf 4rum minhf heor thees khoong con ai sao? sr I can't type by Unikey, fixing!

Dragon459

Manager
Bạn dùng ứng dụng FolderMount nhé. Nó sẽ giúp chuyển data game sang thẻ nhớ.

myGenio

đã thử, trên cửa hàng thì không cho tải(thông báo là không phù hợp với máy của bạn), tải file apk v ề thì không cho cái đặt( máy chưa root), à tiện thể có các bro nào biết cách root cho Hp Slate 7 chỉ em nhé(tool...)