• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack 5230 V20 và 5233 bằng JAF

lyudau

mình hack như bạn nói nhưng sau khi hack xong khi cài chương trình unsign vẫn không được vậy. mình xài 5233 FW 21.1.004

vantrong83

mình hack như bạn nói nhưng sau khi hack xong khi cài chương trình unsign vẫn không được vậy. mình xài 5233 FW 21.1.004

Bạn nói rõ hơn được ko? Bạn thử xem lại đã bật Open4All RP+ và Install Server RP+ chưa.
Nếu bật rồi thì ko có lý gì mà ko cài được.
Bạn xem lại chương trình của bạn là chương trình gì. Có thích hợp với 5233 của bạn ko. Chương trình đã sighn cho imel khác chưa.
Chứ mình chưa bao giờ gặp lỗi như bạn nếu làm theo đúng cách của chủ thớt

viethung2312

Hic bạn nào có thể cho mình cái video hack 5233 ko chứ nói thật mình gà quá đọc cái này mãi mà chả hiểu gì cả.mong anh em nào đã hack 5233 có thể quay video up lên cho nhưng thằng gà như mình dễ hiểu :D

ngocha2006

Help..! C6 FW 20.0.0.038 chạy trên 523x

:-?:((Ai có thể giải quyết được việc này ko,mình rất muốn 1 bản nâng cấp v20 cho 523x
Bạn binh24 đã giải quyết được rùi đúng ko.Mình thấy bạn chuyển cho 5800\5530.Bạn có thể làm thêm 1 bản cho 523x ko.:|
Hay hướng đẫn mình cũng được.
Thank..!>:)

MinhThang

Manager

nguyennhatphi

các bác chỉ giúp em cách hack 5233 nhanh nhất không cần dùng phoenix được hok.cảm ơn các bác nhiều

tranluc2206

haizz,cái máy của mình giờ chạm chẳng nhận j nữa,cứ cứng đơ ra ấy,mà bjo mới để ý mấy cái này v21,mà máy mình nó lên tân v51 j đó cơ,tìm mà ko thấy có cái nào mới nhỉ,gà chả hiểu j,cai giúp đc t với ko, lh với t qua mail tranluc_bk@yahoo.com.thank