• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn hack Real Soccer 2011, Real Football 2010 không cần phần mềm!

Thangnd31082

Hướng dẫn Hack game Real Soccer 2011, Real Football 2010
không cần phần mềm!

Ai đã từng là tín đồ của túc cầu chắc chắn sẽ tìm đến các phiên bản mới nhất của các game này, đã có RF 2011 nhưng một số dòng máy ram thấp như N95_1 của mình thì màn chào hỏi của Game này quá lâu, vì vậy mình vẫn dùng bản RF 2010. Sưu tầm được trên Google cách hack game này nên chia sẻ cho anh em dùng thử. Bạn hay chơi Master League và muốn mua nhiều siêu sao , hay đơn giản là muốn cập nhật danh sách chuyển nhượng mới nhất cho CLB mình yêu thích khi chơi ML, giờ điều đó quá đơn giản khi bạn biết rằng không có cầu thủ nào trong RF có giá trên 8.000 trong khi bạn có thể hack tới 650.000 tức là có khả năng: chấm dứt hợp đồng và mua cầu thủ ở các CLB bất kì ( anh em lưu ý chức năng chuyển nhượng ở RF 2010 còn thô sơ nên cứ có tiền là mua được hết, sang phiên bản 2011 có tiền chưa chắc đã mua được). Thôi không dài dòng anh em theo dõi ảnh và hướng dẫn luôn nhé :

Thủ thuật điều khiển trận đấu theo ý
1. Vào game như bình thường,
2. Khi nào hiện lên menu để mình chọn phần muốn chơi thì bấm *24462, một dòng chữ màu đỏ trên góc trái màn hình, thế là xong.
3. Chọn một giải đấu nào đó.
4. Chọn đội và bắt đầu trận đấu như bình thường.
5. Vào trận đấu khi trọng tài thổi còi bắt đầu trận đấu thì bạn ấn phím chọn phải (bên trên nút đỏ -để dập cuộc gọi đi đó). Sẽ hiện ra một bảng và khi đó bạn có thể điều khiển trận đấu theo ý mình.

Bảng này bao gồm :
+Phím 1, đội mình đá phạt.
+Phím 2, đội mình sẽ ghi bàn
+Phím 3, Máy đá phạt
+Phím 4, đội mình thắng
+Phím 5, Hai đội hoà
+Phím 6, đội mình thua
+Phím 7, đội mình đá phạt góc
+Phím 8, Máy ghi bàn
Thích kiểu nào ta xào kiểu đó

Thủ thuật hack tiền trong Club Master
Để hack tiền trong Club Master thì rất đơn giản, chỉ cần:

1. Vào Club Master chọn giải đấu và chọn CLB cần chơi như bình thường
2. Sau khi màn hình xuất hiện danh sách các đội trong bảng đấu của mình các bạn đó ấn thứ tự các Phím 2,4,6,8 là có 650.000 để mua cầu thủ rồi !
Bạn xem hình quay trực tiếp trên N95_nhé, với số tiền này bạn có thể mua tất cả siêu sao trong RF, sa thải, thải loại hàng loạt siêu sao thất thời như Man Xanh rồi đó \-/!

Nguồn : Google.com.vn

P/S:
1. Real-Socer -2011-by-Gameloft anh em tải ở topic này nhé.
2. Real Football 2010 (V-League version)
modified by xiaohuang
anh em tải ở topic này nhé.

Chúc vui khi đến với PV !

Chỉnh sửa cuối:

fanliv

Có phải hack gì đâu, đây là cheat code có sẵn mà! Hình như tất cả game của gameloft đều có cheat code!